Waziri Mkuu: Dodoma itaendelea kuwa Makao Makuu ya Nchi. Ujenzi utaendelea

mama kubwa

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
4,427
2,000
Mama haipendi baridi ya Dodoma hata hivyo hapa Dar ni chap kwenda kwao Zenji nayo akaijenge kama Chato. Ruksa.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
103,934
2,000
Kwani kuna mtu amewabishia kuwa dodoma siyo makao makuu?

Mbona wanajishuku?
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
103,934
2,000
...mmmm na sio huyu aliyetuhakikishia watanzania kuwa late president JMP yupo mzima na salaam katupa wakati ukweli president he was fighting for his life?(death bed)lini hawa politician's watajifunza kuongea ukweli?and to make things more worse he never appologies to us!kwa kutuongopea!i
Makabila mengine hawajui kutamka maneno yasemayo....SAMAHANI....
 

Kinkunti El Perdedo

JF-Expert Member
Nov 28, 2020
498
1,000
Sasa aliyesema Dodoma sio makao makuu ya nchi ni nani?

Huyu bwana ni miongoni mwa viongozi wa hovyo kabisa na hopeless
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom