Waziri mkuu azindua mbio za mwenge wa kuwamulikia mafisadi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri mkuu azindua mbio za mwenge wa kuwamulikia mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, May 11, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu Mizengo Pinda leo amezindua mwenge wa kuwamulikia mafisadnasema hivyo kwasabau dhana nzima ya mbio za mwenge za kuleta matumaini na kudumisha umoja,mshikamano na upendo miongoni mwa watanzania na nje ya mipaka yetu imekufa badala yake ni kuneemesha mafisadi. Uzinduzi huo umefanyika mkoani mbeya.
     
  2. Ikwanja

    Ikwanja JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,887
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Yaani hapo kwa kuwa pinda anaenda mby basi hii inaonyesha Jk anaogopa kuwenda baadhi ya mikoa, je hapo tuna Rahisi?
     
  3. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Rais arusha akija ni siri afu anaishia ngurdoto ama AICC.mwenge wenyewe kibatari bt kinafuja mabilioni
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mmh! C ajabu nae pia yupo kwenye list.
     
  5. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    what a waste of time and taxpayer's money.. mwenge! mwenge! mauchawi tu haya...
     
  6. B

    BigMan JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,096
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hivi siku hizi aicc kuna hoteli ya kulala ?
     
Loading...