Waziri Mkuu atatuambia nini tena TANESCO?

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,146
2,000
Siku chache zilizo pita tulipata shida ya LUKU kununua umeme mitandaoni.

Mh. Waziri mkuu akaenda Tanesco na kuondoka na wataalam wa IT. Tulidhani suluhisho limepatikana. Leo tena kuna shida ya manunuzi ya umeme mtandaoni. Nimepiga simu huduma kwa wateja wana sema kuna tatizo.

Mara hii Mh. Majaliwa ataondoka na nani?

Au tumuombenMh. Rais aondoke na vichwa wa wateule wake?

Hii sasa tuihesabu kama hujuma.
 

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
6,067
2,000
Ni kitu gani kimoja ambacho ulishawahi kushuhudia au jusikia kasimu kakipatia suluhisho? Kwa faru John hukuona mkuu? Hatujui hata sakata liliishia wapi so usitegemee miujiza zaidi ya blaablaa tu.
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
6,112
2,000
Watu bwana!, hiyo ni mitambo na toka tatizo lile litokeee wako kwenye maboresho, sasa kipi cha ajabu?yaani hata vyombo vinavyokwenda anga za mbali wakati mwingine huwa vinagoma na kuwatia hasara ya mabilioni ya $,

Ila kwa leo mtandao wa tanesco kugoma ni inshu kubwa,!!hadi mtake kila leo watu kufukuzwa?nenda kwenye ma bank huko, na maofisini ni jambo la kawaida tu.

Na wanapofanya maboresho lazima mambo kama hayo yatokee!!
 

Kite Munganga

JF-Expert Member
Nov 19, 2006
1,767
2,000
Ni kitu gani kimoja ambacho ulishawahi kushuhudia au jusikia kasimu kakipatia suluhisho? Kwa faru John hukuona mkuu? Hatujui hata sakata liliishia wapi so usitegemee miujiza zaidi ya blaablaa tu.

Hiyo cha mutoto au mmesahau alitangazia dunia kuwa mwendazake yupo ofisini wakati kumbe ni -8C
 

Internal

JF-Expert Member
Feb 23, 2017
3,536
2,000
Kwani kila error lazima iondoke na mtu? Maisha yangu yenyewe yana mikwamo mingi lakini sijawahi jiondosha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom