Waziri Mkubwa


H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Jamani eti nyepesi ni kuwa Waziri mpya mkubwa ni mjane na mke alietambulishwa na waandishi si mke wake wa ndoa?
Kama ni kweli, hivi ni lazima kuwa na spouse ukiwa na wadhifa kama ule?
Manake nasikia kuna watu wamelizwa huko Dom, hawajui jinsi ya kuanza maisha baada ya sera mpya wa Waziri huyo.

(I hope it is not true)
 
green29

green29

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
312
Likes
33
Points
35
green29

green29

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
312 33 35
Jamani eti nyepesi ni kuwa Waziri mpya mkubwa ni mjane na mke alietambulishwa na waandishi si mke wake wa ndoa?

(I hope it is not true)
Karibu jamvini Haika, Ah huyo ndio mke wake tena, wakina mama wengine walie tu.... huwezi jua ndoa nyingine zinafungwa bila kitchen party, send offs, wala matarumbeta!!
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,673
Likes
224
Points
160
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,673 224 160
Kama kamuonyesha kwa watanzania kuwa huyo ndio mkewe hakuna tatizo maadamu sisi ni mashuhuda. Tatizo litakuwa pale akituonyesha mwingineyo. Walioachwa solemba ndiyo hivyo tena waanze kutafuta wengine, si Mibunge mingi tu pale Dodoma.
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
Jamani eti nyepesi ni kuwa Waziri mpya mkubwa ni mjane na mke alietambulishwa na waandishi si mke wake wa ndoa?
Kama ni kweli, hivi ni lazima kuwa na spouse ukiwa na wadhifa kama ule?
Manake nasikia kuna watu wamelizwa huko Dom, hawajui jinsi ya kuanza maisha baada ya sera mpya wa Waziri huyo.

(I hope it is not true)
Karibu sana JF, Haika.
 
H

Haika

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,318
Likes
68
Points
145
H

Haika

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,318 68 145
Thanks guys,
actually i am not so new, I just changed my user name.
nadhani itakuwa vizuri kama ni mkewe. natumani hizo rumours zitaisha mara moja, hazipendezi, na hazina maana.
just another block infront of his hard work ahead.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Thanks guys,
actually i am not so new, I just changed my user name.
nadhani itakuwa vizuri kama ni mkewe. natumani hizo rumours zitaisha mara moja, hazipendezi, na hazina maana.
just another block infront of his hard work ahead.
HAika,
Mbona unaanza kuipooza hii ishu, au una mahusiano (NPI - no pun intended) na huyo aliyebahatisha hiyo tender ya kumkamua Mh.Pinda? Nafikiri sio vibaya wananchi wakapata picha ya WM wao ili hata wakimkosoa wajue weakness zake ziko wapi.
 

Forum statistics

Threads 1,205,814
Members 458,099
Posts 28,206,737