Waziri Membe aitabiria ushindi CHADEMA uchaguzi mkuu ujao | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri Membe aitabiria ushindi CHADEMA uchaguzi mkuu ujao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jun 10, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Waziri wa mambo ya nje Bernard Membe amekitabiria ushindi chama cha Demokrasia na maendeleo-CDM katika uchaguzi mkuu unaokuja.

    Waziri Membe amesema chama cha CDM kimetokea kupendwa na wananchi katika kila kona ya nchi na hata operesheni yao ya kusini imekitikisa chama tawala.

    Waziri Membe aliyasema hayo katika chakula cha mchana alichowaandalia viongozi wa CDM nyumbani kwake waliokuwa katika jimbo lake la Mtama.

    Viongozi hao ni mjumbe wa kamati kuu Godbless Lema,kamanda James Millya na viongozi wakuu waandamizi.

    Waziri Membe aliwaambia viongozi hao ameishi nchi mbalimbali duniani zenye demokrasia ya hali ya juu hivyo hatashangazwa hata kidogo CDM kuingia Ikulu.

    Kuhusu kesi iliyotengua ubunge Lema waziri Membe amedai kushtushwa na kusema kwa vile amekata rufaa anaamini mahakama ya rufaa itamrejeshea ubunge wake.


    Source:
    Mtanzania Jumapili.

    Updates......
    Katika taarifa ya habari ITV saa mbili usiku waziri Membe ameonyeshwa akiwakaribisha viongozi wa CDM nyumbani kwake kijijini Jimboni Mtama na kukaririwa akiwashutumu wabunge wanaolalamika kuvamiwa na CDM majimboni mwao katika vuguvugu la M4C.

    Membe amesema wabunge hao hawajui ni nini maana ya siasa ya vyama vingi.
     
  2. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamkaribisha kwenye M4C
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mnafiki, mzabizabina, nyoka wa mdimu......!
     
  4. Lisa Rina

    Lisa Rina JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 1,337
    Likes Received: 903
    Trophy Points: 280
    Makubwa!
     
  5. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,459
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    CCM woooooote wanalitambua hilo wala halihitaji phd kulielewa.
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,147
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
     
  7. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hatuna sababu ya kumshambulia Benard Membe, hakuna mtu anayekuwa mtenda dhambi wa milele, isipokuwa shetwani! Ameongea maneno yenye upako wa Mungu, tuyaheshimu na kuyafanyia kazi kwa tahadhali ya hali ya juu. Ubarikiwe Membe.
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,712
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hakuna cha unafiki hapo ndugu. Siasa si uadui, Chama kimoja kinatawala leo kesho kinatawala kingine.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,981
    Likes Received: 8,407
    Trophy Points: 280
    Ccm wanajua hila ya jk, wanajua 2015 hapatoshi wamebaki kufanya mipasho bora membe amesaliti amri.
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu tusimshambulie.Membe amesema ukweli hata kama unauma kwa chama chake
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Tunasubiri kauli ya Nape kwa.matamshi haya ya Membe
     
  12. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kweli amefanya hivyo, basi ni mtu mkweli asiyetaka kuficha ukweli kwa mgongo wa kukipendezesha chama kinachoshindwa kuangalia maslahi ya umma. Ubinafsi mpaka kwenye masaburi.
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Membe ameongea yaliyo moyoni kwake. Pia, ameonyesha busara. Hata Maige ameshatoa kauli kama hii zaidi ya mara 1. Mwendawazimu Nepi ndio amebaki kichwa ngumu.
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wana CCM wote wanatambua kuwa CHADEMA inachukua dola 2015,lakini ni wanaCCM wachache wanaoweza kutamka hili japo moyo wanajua ukweli!wengine wanashindwa kutamka kwa kuhofia ugali wao,wengine kuhofia posho.ROHO I RADHI,LAKINI MWILI NI DHAIFU
     
  15. A

    Amwesiga Senior Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanx bro kwa faraja uliyonipa Membe ameonyesha demokrasia ya fikra.
     
  16. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MH, Membe ni mwana siasa aliyekomaa kama amewakaribisha wapinzani wake katika chakula na kuongea hivo tutegemee makubwa hapa katikati kabla ya 2015
     
  17. S

    STIDE JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Akiiona Nape hii anazimia!!
    Utamsikia akiny** mdomoni "wanaokisariti chama cha mapinduzi wawajibishwe!!" Subirini muone...!
     
  18. m

    mharakati JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,274
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nani atakua mgombea wa CDM 2015?
     
  19. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 953
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Membe we ni shujaa kwa kusema ukweli japo wengine roho zinawauma but no way out, sema tu bro.
     
  20. e

    elly1978 Senior Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina neno, hakawii kusema kalishwa maneno
     
Loading...