Waziri Mbarawa mzigoni!

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,596
2,000
Mmoja kati ya Mawaziri ninaowakubali sana Makame Mbarawa (PhD) akiwa kazini site!

raw7.jpg


Full Upendo kwa watu wetu!
raw3.jpg



raw4.jpg


Br. ya Njombe -Makete (km 109) kujengwa na kwa kiwango cha lami!

raw5.jpg


Picha zote kwa hisani ya Blogu ya Michuzi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom