Waziri Makamba unajua kuwa Kuchelewesha Miradi ya Kimkakati ni Kuchelewesha Mikakati?

Mtanke

JF-Expert Member
Nov 19, 2011
443
1,000
Nilikerwa sana jana na tone yako ambayo iko very smooth tena ukionyesha tabasamu la dharau kwa wabunge ulipokuwa unajustify kucheleweshwa kwa mradi wa Bwawa la Nyerere.

Sasa bana miradi hii ni ya Kimkakati tena Mikakati ya uchumi kwa nchi ya kipato cha Kati. Sasa Mzee Kuchelewesha Miradi hii hata kwa siku moja ni Kuchelewesha Mikakati ya nchi.

JPM alitamka hadharani kabisa kuwa hatakubali kuona mtu yoyote anamchelewesha wala kumkwamisha katika utekelezaji wa miradi hii na ndio maana hata wewe alikutumbua pale mazingira kwa vikwazo vyako ulivyokuwa unaweka.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,429
2,000
Nilikerwa sana jana na tone yako ambayo iko very smooth tena ukionyesha tabasamu la dharau kwa wabunge ulipokuwa unajustify kucheleweshwa kwa mradi wa Bwawa la Nyerere.

Sasa bana miradi hii ni ya Kimkakati tena Mikakati ya uchumi kwa nchi ya kipato cha Kati. Sasa Mzee Kuchelewesha Miradi hii hata kwa siku moja ni Kuchelewesha Mikakati ya nchi.

JPM alitamka hadharani kabisa kuwa hatakubali kuona mtu yoyote anamchelewesha wala kumkwamisha katika utekelezaji wa miradi hii na ndio maana hata wewe alikutumbua pale mazingira kwa vikwazo vyako ulivyokuwa unaweka.
Kama alitamka mwambie amalizie.. Shida iko wapi??
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom