Waziri magufuli aanza kazi


BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,571
Likes
3,724
Points
280

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,571 3,724 280
AMEWAAMBIA MAAFISA KTK WIZARA YAKE WATAKAOSHINDWA KWENDA NA KASI YAKE BORA WAJIUZULU!AMEAHIDI KUTEKELEZA MALENGO NDANI YA MIAKA 3 MIAKA 2 INAYOBAKI YA KUMALIZIA MALIZIA.Naibu waziri mwakyembe alikuepo.ANASEMA WAANDISI NA WAKANDARASI WASIFIKIRI TZ NI BUSINESS AS USSUAL
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
3,051
Likes
94
Points
145

Zipuwawa

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
3,051 94 145
Zote ni nguvu za soda tu! lakini inawezekana ikawa na mwanzo mzuri lakini anatakiwa kuwa makini sana kwani unapoanza kazi sehemu yoyote ile cha muhimu ni kusoma hali. Asije akaanza na moto wa mafuta ya taa ambao hishia bila hata kuona majivu!
 
Joined
Nov 20, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0

Supa.engineer

Member
Joined Nov 20, 2010
47 0 0
Zote ni nguvu za soda tu! lakini inawezekana ikawa na mwanzo mzuri lakini anatakiwa kuwa makini sana kwani unapoanza kazi sehemu yoyote ile cha muhimu ni kusoma hali. Asije akaanza na moto wa mafuta ya taa ambao hishia bila hata kuona majivu!
Sio mgeni hapo wizarani, alisha fanya awamu ya mkapa. so wanalijua joto lake.
 

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
1,634
Likes
4
Points
0

Mike 1234

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
1,634 4 0
Zote ni nguvu za soda tu! lakini inawezekana ikawa na mwanzo mzuri lakini anatakiwa kuwa makini sana kwani unapoanza kazi sehemu yoyote ile cha muhimu ni kusoma hali. Asije akaanza na moto wa mafuta ya taa ambao hishia bila hata kuona majivu!
Magufuli si mtu wa kuumauma maneno yule ni mtu wa kazi kila mtu anamjua,ila nilichokiona ni kama katibu mkuu hakuwa na raha kabisa,sijui kwa nini,
 

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
7
Points
0

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 7 0
AMEWAAMBIA MAAFISA KTK WIZARA YAKE WATAKAOSHINDWA KWENDA NA KASI YAKE BORA WAJIUZULU!AMEAHIDI KUTEKELEZA MALENGO NDANI YA MIAKA 3 MIAKA 2 INAYOBAKI YA KUMALIZIA MALIZIA.Naibu waziri mwakyembe alikuepo.ANASEMA WAANDISI NA WAKANDARASI WASIFIKIRI TZ NI BUSINESS AS USSUAL
Sasa kazi imeanza kwa Mhe. Magufuli
 

Aine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,607
Likes
7
Points
0

Aine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,607 7 0
Zote ni nguvu za soda tu! lakini inawezekana ikawa na mwanzo mzuri lakini anatakiwa kuwa makini sana kwani unapoanza kazi sehemu yoyote ile cha muhimu ni kusoma hali. Asije akaanza na moto wa mafuta ya taa ambao hishia bila hata kuona majivu!
Hivi wewe unamjua Magufuli au la!
 
Joined
Feb 23, 2010
Messages
40
Likes
0
Points
0

rweiki

Member
Joined Feb 23, 2010
40 0 0
Magufuli si mtu wa kuumauma maneno yule ni mtu wa kazi kila mtu anamjua,ila nilichokiona ni kama katibu mkuu hakuwa na raha kabisa,sijui kwa nini,
katibu mkuu lazima akose raha kwani anajua zile enzi za kawambwa za kula kuku zimekwisha sasa ni kazi tu.magufuli aanze asafishe TANROADS kwanza kwani hapafai.
 

Mchaga

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
1,376
Likes
13
Points
135

Mchaga

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
1,376 13 135
Zote ni nguvu za soda tu! lakini inawezekana ikawa na mwanzo mzuri lakini anatakiwa kuwa makini sana kwani unapoanza kazi sehemu yoyote ile cha muhimu ni kusoma hali. Asije akaanza na moto wa mafuta ya taa ambao hishia bila hata kuona majivu!
Unauhakika?
 

Forum statistics

Threads 1,204,913
Members 457,584
Posts 28,175,472