Waziri Lukuvi, kuna shamba la Mkapa Mbezi, nalo ni "Pori"


M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2016
Messages
350
Likes
336
Points
80
Age
49
M

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2016
350 336 80
Napenda kumkumbusha Mh.Waziri wa Ardhi Lukuvi iwapo kama kweli Serikali ya awamu ya tano imeamua kutenda haki Kwa wananchi wake bila kujali itikadi za kisiasa.Mh.Rais Mstaafu Bw.Mkapa anamiliki Shamba eneo la Mbezi jijini Dar es salaam.Shamba hili halilimwi ni pori .

Ninamwomba Waziri Lukuvi atende haki Kwa kutoa notisi ya siku 90 Kwa mmiliki wa Shamba hilo ili taratibu za kulitwaa kama lilivyotwaliwa la Mh.Sumaye zifanyike ili wananchi tuamini kuwa Sheria zinafuatwa Kwa yeyote yule.
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,790
Likes
913
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,790 913 280
Sasa na Sumaye Kama mfaidika wa mfumo uliokuwa sio endelevu awe mpole na a onyesha mfano bora kwa Watu wa chini Leo hii tunaona machinga na ujenzi holela kila mahali ni zao la uongozi wake mbovu akiwa waziri mkuu , halmashauri zote zilikuwa chini yake lakini Leo tunaona jinsi miji yetu ilivyo ya Ovyo.
 
NTEGEYE Jr

NTEGEYE Jr

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
321
Likes
283
Points
80
Age
40
NTEGEYE Jr

NTEGEYE Jr

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
321 283 80
Napenda kumkumbusha Mh.Waziri wa Ardhi Lukuvi iwapo kama kweli Serikali ya awamu ya tano imeamua kutenda haki Kwa wananchi wake bila kujali itikadi za kisiasa.Mh.Rais Mstaafu Bw.Mkapa anamiliki Shamba eneo la Mbezi jijini Dar es salaam.Shamba hili halilimwi ni pori .

Ninamwomba Waziri Lukuvi atende haki Kwa kutoa notisi ya siku 90 Kwa mmiliki wa Shamba hilo ili taratibu za kulitwaa kama lilivyotwaliwa la Mh.Sumaye zifanyike ili wananchi tuamini kuwa Sheria zinafuatwa Kwa yeyote yule.
Ili uelewe kuwa issue ya Sumaye iliambatana na Malipizi ya Kisiasa. Utaona kama hilo Shamba la Mkapa litapokwa sasa
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,790
Likes
913
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,790 913 280
Kuna kitu kinaitwa kutoa kwa Watu waliokusaidia au jamii iliyokuwezesha ukafika Huko ulipofika, hivyo ni jukumu la binadamu yoyote aliye na ziada kutoa kiasi cha Mali yake au elimu kwa jamii iwe Mkapa, Sumaye,Lowassa na viongozi wengine na Watu binafsi walio na nafasi au nguvu za ziada kusaidia wengine.
 
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
10,627
Likes
8,995
Points
280
PATIGOO

PATIGOO

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
10,627 8,995 280
Hilo halitaguswa
 
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
23,643
Likes
27,808
Points
280
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
23,643 27,808 280
ekari ngapi?
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,060
Likes
5,093
Points
280
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,060 5,093 280
Duu nimesoma harakaharaka nikajua in kauli ya lukuvi
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,069
Likes
18,430
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,069 18,430 280
Serikali hii haitendi haki kabisa hasa linapokuja suala la viongozi wa vyama vya upinzani.
 
M

m2020

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2016
Messages
910
Likes
1,238
Points
180
M

m2020

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2016
910 1,238 180
Vyama vya upinzani kwani ni wazawa mjomba? Hao ni walowezi na baadhi yao ni wakimbizi katika nchi ya yetu. Kama wao ni wazawa wa nji hii basi wameukana uraia wa nchi yao ya CCM.
 
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2011
Messages
8,551
Likes
6,660
Points
280
M

mwasu

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2011
8,551 6,660 280
Aliahidi kuwalinda tena hadharani kabisa, na juzi amekemea mmoja kuandikwa andikwa na magazeti, waacheni wapumzike wanalindwa.
 

Forum statistics

Threads 1,272,324
Members 489,924
Posts 30,447,451