Waziri Lukuvi, huku Idara ya Ardhi hakujakaa sawa

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
29,473
2,000
Tunaomba platform ambapo tunaweza kukutonya nini kinaendelela nyumbani kwako idara ya ardhi.

Kuna madudu yanafanyika yanahitaji uyaingilie Kati. Kumeoza, needs your intervention.
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,780
2,000
Hiyo wizara hata JK alisema ilimshinda enzi zake akamkabidhi Magufuli.
 

chaliko

Senior Member
Apr 1, 2019
180
1,000
Lukuvi hii Wzara imemshinda kabisa.

Binafsi huyu ni Mmoja Kati ya Mawaziri wa hovyo kabisa.
 

aliisaac1000

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
406
500
Tunaomba platform ambapo tunaweza kukutonya nini kinaendelela nyumbani kwako idara ya ardhi.

Kuna madudu yanafanyika yanahitaji uyaingilie Kati. Kumeoza, needs your intervention.

Hii wizara rushwa haitakaa iishe itoshe kusema tu lukuvi imemshinda hii Wizara kama ilivyo kwa jeshi la polisi, inatakiwa ivunjwe na kuundwa upya
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,230
2,000
Hii wizara rushwa haitakaa iishe itoshe kusema tu lukuvi imemshinda hii Wizara kama ilivyo kwa jeshi la polisi, inatakiwa ivunjwe na kuundwa upya

Maamuzi magumu kama haya aliyafanya mwendazake tu.. alivunja cda dodoma,.akavunja ppf, lapf, akavunja jiji
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom