waziri kiongozi ameikana kauli ya mkubwa wake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waziri kiongozi ameikana kauli ya mkubwa wake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, May 13, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,362
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kitendo cha waziri kiongozi wa zanzibar kusema hadharani kwamba tanzania tunaibiwa katika mgodi wa tanzanite imetofautiana na mkuu mwenzake katika wizara ya madini ambapo alisema tanzania inapata inachostaili kupata,
    je hii inamaanisha serikali haina takwimu au nani amekurupuka?
    je kama yeye ameona tunaibiwa amechukua hatua gani mpaka sasa
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Wanaujua Ukweli ila wanasepa kusema ukweli............................
    ila huyo Mzenji amepasua Ukweli.
     
Loading...