Waziri KAPUYA na bendi yake


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Hivi huyu waziri ambaye ni AL-HAJI naye ana bendi ya Muziki?
Kapuyadance.jpg

ama kweli usilolijua litakusumbua
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Sina uhakika kama ana bendi, nijuavyo hiyo picha ilipigwa kwenye hafla moja pale Dom
 
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
294
Likes
8
Points
0
M

Mugishagwe

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
294 8 0
Sina uhakika kama ana bendi, nijuavyo hiyo picha ilipigwa kwenye hafla moja pale Dom
Ndiyo Masatu huyu jamaa ana bendi ila si hii ya pichani . Bendi yake ni Akundo Impact .Kila weekend iko Msasani ndani ya kambi ya jeshi sasa si waziri wa huko labda itaondolewa ama PR njema itabakia sijui .
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Sina uhakika kama ana bendi, nijuavyo hiyo picha ilipigwa kwenye hafla moja pale Dom
anayo bendi ya muziki huyu Alhaji kapuya inaitwa AKUDO BAND na style yao ya kucheza inaitwa baiskeli..sasa tatizo si kuwa waziri ana bendi la hasha bali swali langu ni je inaruhusiwa kwa AL HAJI kuwa na bendi?
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
Brazameni....HAIFAI DUNIA inatuhangaisha...

ila tukishafika huko inabidi hii thread ipelekwe kule ktk DINI wachambue zaidi...ila kama kuuliza wazir anafaa kuwa na bendi...silijui

Tunamuombea DUA bendi yake IFE arudi kwa yale aloyaendea huko HIJJA-AMeen
 
K

'kichwa'

New Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
K

'kichwa'

New Member
Joined Feb 7, 2008
4 0 0
Sidhani kama kuwa alhaj kuna uhusiano wowote na bendi, kwa mtazamo wangu naona ni poa tuu
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
anayo bendi ya muziki huyu Alhaji kapuya inaitwa AKUDO BAND na style yao ya kucheza inaitwa baiskeli..sasa tatizo si kuwa waziri ana bendi la hasha bali swali langu ni je inaruhusiwa kwa AL HAJI kuwa na bendi?
Jee, umewahi kumsikia Al-Hajaj Yusuf Islam, Al-Haj Jermaine Jackson, nimewataja hao kwani nadhani ni kati ya watu maarufu sana duniani, kuna musicians wengi sana ma Al-Haj na wenye bendi wengi tu ma Al-Haj.

Kuwa na bendi si tatizo isipokuwa bendi yenyewe ina-perform wapi na inaimba nini, ndio ina matter.
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
anayo bendi ya muziki huyu Alhaji kapuya inaitwa AKUDO BAND na style yao ya kucheza inaitwa baiskeli..
Nadhani current style yao inaitwa 'pekecha pekecha' na hawa vijana kwa sasa mambo yao iko juu kuliko Twanga na Ngwasuma, si unajua hizi bendi zinatesa kwa msimu?
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hivi huyu waziri ambaye ni AL-HAJI naye ana bendi ya Muziki?
Kapuyadance.jpg

ama kweli usilolijua litakusumbua
Duu! kweli Al haji kapona sasa, muongezee bia tafadhali!!!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Nadhani current style yao inaitwa 'pekecha pekecha' na hawa vijana kwa sasa mambo yao iko juu kuliko Twanga na Ngwasuma, si unajua hizi bendi zinatesa kwa msimu?
Mmmmh hii pekecha pekecha ndio ikoje nimetoka kapa hapo...
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Mmmmh hii pekecha pekecha ndio ikoje nimetoka kapa hapo...
Unatakiwa kupekecha mauno tu bila kujali kama wewe ni ustaadh, al-haji au hujat!
 
P

popobawa dume

New Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
4
Likes
0
Points
0
P

popobawa dume

New Member
Joined Mar 14, 2008
4 0 0
Wacheni chuki. Wangapi wana bendi mbona hamsemi? Ntawashukia mimi nyinyi shauri yenu. Nadhani bora nianze kuwapitua memba wa JF mmoja baada mwingine ndiyo mtajua popobawa maana yake nini. Nikimaliza bungeni next stop ni JF


KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI

MAPINDUZI DAIMA!!!!!!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
BENDI YA AL HAJI JUMA KABUYA YA akudo band

BADO IPO
33741.jpg
 
K

kity22

Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kity22

Member
Joined Apr 23, 2008
11 0 0
JF kuna ubaguzi hasa wa diniangalia watu wanavyochangia Kapuya kuwa na bendi. Hairuhusiwi si kapuya (alhaj) bali waislamu wote. eti mtu anachangia anasema unatakiwa upekeche kiuno haijali ni Alhaji, Ustaadh au Hajat mbona hajasema sister, padri au kasisi. mnasema watu waache kashfa za dini lakini wakisema wakristo hamsemi ila waislam wakiamua kujibu inakuwa ugomvi,
acheni udini
 
K

kity22

Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kity22

Member
Joined Apr 23, 2008
11 0 0
acheni udini waislamu wakijibu mnapiga kelele, pekecha mauno haijalishi ni Alhaj, Ustaadh au hajat mbona hukusema sister padri au kasisi na ndio kutwa wanaimba ndombolo ya yesu
 
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
296
Likes
2
Points
0
I

Ipole

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
296 2 0
Lakini ndugu zangu sijui maana lap top yangu ilikuwa na tatizo kidogo lakini kama tatizo kama ltakuwa ni kueleza tu kuwa ni bendi ya al haji kapuya sidhani kama hilo ni tatizo wa udini
 
K

kity22

Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

kity22

Member
Joined Apr 23, 2008
11 0 0
JF ni kutoa uwazi na ukweli, tatizo si kueleza nisemacho mimi ni jinsi watu walivyochangia. haikuishia kwa kapuya na u alhaj wake watu wamefikia hadi kwa ustaadh na hujat hii moja kwa moja ni uukashifu uislam ndio maana nikauliza mbona haikutajwa padri au sister ili watu wajue mchangiaji alikuwa ni kurekebisha umma wote
 
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2008
Messages
659
Likes
38
Points
45
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2008
659 38 45
acheni udini waislamu wakijibu mnapiga kelele, pekecha mauno haijalishi ni Alhaj, Ustaadh au hajat mbona hukusema sister padri au kasisi na ndio kutwa wanaimba ndombolo ya yesu
Wewe ndo umejaa udini. Kwa nini ikuume kama si mdini? Umejuwaje kama wazo lake ni hilo?

JF ni kutoa uwazi na ukweli, tatizo si kueleza nisemacho mimi ni jinsi watu walivyochangia. haikuishia kwa kapuya na u alhaj wake watu wamefikia hadi kwa ustaadh na hujat hii moja kwa moja ni uukashifu uislam ndio maana nikauliza mbona haikutajwa padri au sister ili watu wajue mchangiaji alikuwa ni kurekebisha umma wote
Peleka mada hii kwenye dini/imani huko utapata majibu yako. Hapa kinachozungumziwa ni Vibweka vya Wakubwa.
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Iko poa tu... binadamu na muziki tangu enzi hizo haina noma wala nini afterall sidhani kama ina-interfer na kazi yake.. Ni kama Berlusconi huko Italy na soka. ... Tulieni..
 

Forum statistics

Threads 1,237,956
Members 475,774
Posts 29,307,815