Waziri Jafo atangaza wiki moja ya "nyungu" season 3

Angel Nylon

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
6,388
2,000
Matayarisho ya season 3
Snapchat-618134550.jpg
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
7,962
2,000
Nyungu imewaponza wengi,haisaidii chochote.
Tufuate njia tunazoshauriwa na wataalam
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
4,128
2,000

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo ametangaza rasmi kuanza kwa kampeni ya nyungu season 3. Amesema hayo akiwa mkoani Tabora katika ziara ya kikazi Rais mkoani humo.

Waziri jafo alinkukuliwa akisema “Rais Magufuli juzi ulisema Watanzania tuko salama, angalia Umati huu wote tuko salama, hapa Corona haina nafasi, tutaendelea kumuomba Mungu na umesema Watu wajifukize sana, Jumatatu tunaanza Kampeni nyingine ya Wiki moja Season 3 , nyungu kama kawaida“

"Rais [Magufuli] naomba nikwambie, Jumatatu tunaanza kampeni nyingine ya one week season three, nyungu kama kawaida. Tunajifukiza, tunakula matunda, tunamuomba Mungu. Tunaanza tarehe 1 mpaka tarehe 7, hatupoi, kazi inaendelea."-
Huyu mangwinji alikuwa anatoa haya matamko yake kama waziri wa nini? Maana yeye alikuwa TAMISEMI, mambo ya nyungu ni masuala yanayoangukia wizara ya afya, unajua wakati mwingine ilikuwa ngumu sana hii serikali ya Kayafa.

Halafu alikuwa anatupuuzisha huku anashindwa kusimamia wizara yake. Nashindwa kuelewa kwa nini mpaka leo yupo na matamko kila siku hakuna hatua anayochukua.

Halafu siku ya mazishi kinaonekana kimevaa barakoa nyeusi kama ametafuna kunguru wa Zanzibar.
 

Bondpost

JF-Expert Member
Oct 16, 2011
4,128
2,000
Waziri mzima anapikia mkaa. Unatarajia nini kutoka kwake.

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo ametangaza rasmi kuanza kwa kampeni ya nyungu season 3. Amesema hayo akiwa mkoani Tabora katika ziara ya kikazi Rais mkoani humo.

Waziri jafo alinkukuliwa akisema “Rais Magufuli juzi ulisema Watanzania tuko salama, angalia Umati huu wote tuko salama, hapa Corona haina nafasi, tutaendelea kumuomba Mungu na umesema Watu wajifukize sana, Jumatatu tunaanza Kampeni nyingine ya Wiki moja Season 3 , nyungu kama kawaida“

"Rais [Magufuli] naomba nikwambie, Jumatatu tunaanza kampeni nyingine ya one week season three, nyungu kama kawaida. Tunajifukiza, tunakula matunda, tunamuomba Mungu. Tunaanza tarehe 1 mpaka tarehe 7, hatupoi, kazi inaendelea."-
 

Standards Person

JF-Expert Member
Apr 22, 2021
497
1,000

Waziri wa TAMISEMI, Selemani Jafo ametangaza rasmi kuanza kwa kampeni ya nyungu season 3. Amesema hayo akiwa mkoani Tabora katika ziara ya kikazi Rais mkoani humo.

Waziri jafo alinkukuliwa akisema “Rais Magufuli juzi ulisema Watanzania tuko salama, angalia Umati huu wote tuko salama, hapa Corona haina nafasi, tutaendelea kumuomba Mungu na umesema Watu wajifukize sana, Jumatatu tunaanza Kampeni nyingine ya Wiki moja Season 3 , nyungu kama kawaida“

"Rais [Magufuli] naomba nikwambie, Jumatatu tunaanza kampeni nyingine ya one week season three, nyungu kama kawaida. Tunajifukiza, tunakula matunda, tunamuomba Mungu. Tunaanza tarehe 1 mpaka tarehe 7, hatupoi, kazi inaendelea."-
Nchi ilikua inaliwatu na jamaa zake wakurugenzi. Anawasifiatu. Aende upande wa pili na msufuria wake akaongezewe karafuu hata akitaka na shombo la samaki ili nyungu iwe kali zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom