Waziri huyu kwa matamko sasa amezidi, Uongo una faida gani?


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,971
Likes
5,419
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,971 5,419 280
Niwaulize tu jamani, hivi si ndio waziri huyu huyu alitamka kua waliomaliza darasa la saba tu wataanza kudahiliwa chuo kikuu?

Mbona sasa amegeuka anataka form 6 tu? Alisema kwa ulimi wake kua watu wa aina hiyo watakua na utaratibu maalum utakaowawezesha kwenda chuo kikuu lakini amesahau maneno yake? Hii ni shida.

Ifike mahali tuwe na hofu ya Mungu, tusijifanye kuwa miungu watu.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,448
Likes
18,835
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,448 18,835 280
Niliwaambia sheria mpya ya habari ianze na mawaziri Wa Magufuli waongo ...

Wanatoa habari za uzushi na kuja kuzikana ......

Wanatoa habari za uchochezi na kuzikana....

Eti professor labda pro uchwara laana ya kusaliti watanzania na kabadilika wakati mliaidi kuwa viongozi wa wanyonge itawatafuna milele.......
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,457
Likes
74,123
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,457 74,123 280
Nimekumbuka mtu kugeuka king'amuzi remote iko mahali fulani.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,892
Likes
24,327
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,892 24,327 280
Niwaulize tu jamani,hivi si ndio waziri huyu huyu alitamka kua waliomaliza darasa la saba tu wataanza kudahiliwa chuo kikuu?
Mbona sasa amegeuka anataka form 6 tu? Alisema kwa ulimi wake kua watu wa aina hiyo watakua na utaratibu maalum utakaowawezesha kwenda chuo kikuu lakini amesahau maneno yake? Hii ni shida.

Ifike mahali tuwe na hofu ya Mungu, tusijifanye kua miungu watu.
Hivi kweli alikuwa yeye
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,533
Likes
51,402
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,533 51,402 280
Lissu aliwahi kusema kuwa endeleeni kukaa kimya haki ya wenzenu ikikanyagwa kwa sababu mnamini haiwahusu, na siku haki yako ikikanyagwa ndiyo utajua kuwa pia yaliyomkuta mwezako yanakuhusu na wewe.

Leo kwa pamoja wote namba zinawahusu ingawa mlichekelea bunge kutokurushwa live, mlichekelea sheria katili ya mitandao,
mlichikelea kijitabu cha Nape cha kubana haki ya kutoa na kupata habari,
Mlichekelea maalim Seif kubentwa ushindi October 2015,
mlichekelea marehemu Kabwe akisulubiwa na Makonda jukwaani,
mlichekelea Pogba akipiga marufuku shuhuli za kisiasa hadi 2020;

Leo wewe yamekukuta ya kutodahiliwa degree hadi ufaulu A-level, je la leo alikuhusu uendelee kuchekelea?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
63,248
Likes
33,171
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
63,248 33,171 280
Waislam tulivyomfanyia maadamano huyu Ndalichako alipokuwa NECTA mlitusema sana, sasa mnayaona?

Kulikoni? Au ndiyo mkuki kwa nguruwe kwa binaadam mchungu!
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,341