Waziri hawezi kuahirisha mechi kwa sababu TFF iko chini ya FIFA na siyo wanasiasa, Bashungwa anaonewa bure!

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,061
2,000
Ukweli ndio huo.

Waliobadilisha muda wa mechi ni TFF wenyewe siyo waziri Bashingwa.

Serikali haiingilii mambo ya soka kwa mujibu wa kanuni za FIFA.

Kwahiyo haiwezekani kabisa Rais wa TFF akaahirisha mechi kwa maagizo ya kisiasa.

Tatizo viongozi wote wa TFF ni wanazi wa Simba so hawatumiagi sana akili wao ni unazi tu!
 

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
5,003
2,000
Bwashee hujui kama chama chakavu wanaweza fanya lolote
Ukweli ndio huo.

Waliobadilisha muda wa mechi ni TFF wenyewe siyo waziri Bashingwa.

Serikali haiingilii mambo ya soka kwa mujibu wa kanuni za FIFA.

Kwahiyo haiwezekani kabisa Rais wa TFF akaahirisha mechi kwa maagizo ya kisiasa.

Tatizo viongozi wote wa TFF ni wanazi wa Simba so hawatumiagi sana akili wao ni unazi tu!
 

masaka kwetu

Member
Jun 6, 2020
66
150
In theory yes. Lakini kwenye uganga njaa wa bongo TFF inaingiliwa vizuri tu na serikali, tena yenyewe inajipeleka ili ikaingiliwe.
Ndugu popote ulipo! Serikali ipo wether kikazi au kimaisha hata kiutani. Hizo zingine eti Fifa ni maandishi tuuu. Muulize edgar tenga au Karia kuwa waliupataje urais wa TFF! Kama wakikupa jibu la ukweli! njoo nikupe mke wangu , ukae naye siku sita.
 

Makupa

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
3,397
2,000
Ukweli ndio huo.

Waliobadilisha muda wa mechi ni TFF wenyewe siyo waziri Bashingwa.

Serikali haiingilii mambo ya soka kwa mujibu wa kanuni za FIFA.

Kwahiyo haiwezekani kabisa Rais wa TFF akaahirisha mechi kwa maagizo ya kisiasa.

Tatizo viongozi wote wa TFF ni wanazi wa Simba so hawatumiagi sana akili wao ni unazi tu!
Bashungwa ni moja ya mawaziri mizigo,mama karithi baadhi ya vimeo hiki ni kimojawapo hakika
 

At Calvary

JF-Expert Member
Aug 22, 2018
3,889
2,000
Ukweli ndio huo.

Waliobadilisha muda wa mechi ni TFF wenyewe siyo waziri Bashingwa.

Serikali haiingilii mambo ya soka kwa mujibu wa kanuni za FIFA.

Kwahiyo haiwezekani kabisa Rais wa TFF akaahirisha mechi kwa maagizo ya kisiasa.

Tatizo viongozi wote wa TFF ni wanazi wa Simba so hawatumiagi sana akili wao ni unazi tu!

Haki izingatiwe kila mmoja awajibike kulingana na kosa yake.
 

Attachments

  • Screenshot_20210508_201657~2.jpg
    File size
    81.4 KB
    Views
    0

Ngungenge

JF-Expert Member
Jun 11, 2016
1,074
2,000
Ndugu yangu bashungwa nazani haelewi vizuri nini anatakiwa kufanya Ma aliteuliwa kwa bahati mbaya sababu mambo wanayofanya katika wizara yake mengi ni under performance
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
5,960
2,000
Ukweli ndio huo.

Waliobadilisha muda wa mechi ni TFF wenyewe siyo waziri Bashingwa.

Serikali haiingilii mambo ya soka kwa mujibu wa kanuni za FIFA.

Kwahiyo haiwezekani kabisa Rais wa TFF akaahirisha mechi kwa maagizo ya kisiasa.

Tatizo viongozi wote wa TFF ni wanazi wa Simba so hawatumiagi sana akili wao ni unazi tu!
Ataachaje kufuata maelekezo ya serikali wakati Tff yenyewe inaendeshwa kisiasa?!!
 

Kamanda Asiyechoka

JF-Expert Member
Sep 13, 2020
1,275
2,000
Ukweli ndio huo.

Waliobadilisha muda wa mechi ni TFF wenyewe siyo waziri Bashingwa.

Serikali haiingilii mambo ya soka kwa mujibu wa kanuni za FIFA.

Kwahiyo haiwezekani kabisa Rais wa TFF akaahirisha mechi kwa maagizo ya kisiasa.

Tatizo viongozi wote wa TFF ni wanazi wa Simba so hawatumiagi sana akili wao ni unazi tu!
We bwege ulishawahi kuwa na akili hapa JF?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom