#COVID19 Waziri Gwajima: Mikoa itakayozembea kuchanja Corona itanyang'anywa chanjo na kupelekewa mikoa iliyochangamka

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,066
2,000
Waziri wa afya Dkt. Gwajima amesema mikoa itakayoonyesha kusuasua kwenye uchanjaji wa Corona basi watanyang'anywa hizo chanjo na kupelekewa mikoa iliyochangamka katika uchanjaji.

Chanzo: Star tv habari

Mungu ni mwema wakati wote!
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
29,555
2,000
Marekani raisi Biden kaomba kuwa iidhinishwe watu wapewe dola 100 Kila mmoja atakayetaka chanjo ili wachangamkie chanjo baada ya kuona watu wa chini wamegoma kuchanja na wanalia Hali ngumu ya maisha kutokana na measures za Vita dhidi ya corona
 

mgaka12

JF-Expert Member
Mar 19, 2017
568
1,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Pale ambapo Mawaziri na Serikali ya Muhula wa 6 inapogeuka kuwa maofisa masoko wa kampuni ya JJ πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Hawa wamesema Kilimanjaro na Arusha hali ni Mbaya kwa nini wasichukue hz chanjo milion 1 wakawape wachaga huko Kilimanjaro na Arusha ??
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
7,776
2,000
Yuko sahihi.

Mh.Rais ameshafafanua.

Waziri wa afya ameshafafanua.

Kipi kingine?

Kwa kuwa ni HIYARI....tutachanja tunaokubali.

#NajiandaaKuchanjwa
#ChanjoNiBoraKulikoTiba
 

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Nov 9, 2007
6,831
2,000
Waziri wa afya Dkt. Gwajima amesema mikoa itakayoonyesha kusuasua kwenye uchanjaji wa Corona basi watanyang'anywa hizo chanjo na kupelekewa mikoa iliyochangamka katika uchanjaji.

Chanzo: Star tv habari

Mungu ni mwema wakati wote!
Anawaadhibu wananchi kwa sababu ya uzembe wa watendaji? Au kusuasua anakomaanisha ni watu kutojitokeza? Kama ni hivyo, ni busara kufanya hivyo maana chanjo zina expiry date.

Amandla...
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,066
2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Pale ambapo Mawaziri na Serikali ya Muhula wa 6 inapogeuka kuwa maofisa masoko wa kampuni ya JJ πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Hawa wamesema Kilimanjaro na Arusha hali ni Mbaya kwa nini wasichukue hz chanjo milion 1 wakawape wachaga huko Kilimanjaro na Arusha ??
Wachaga wanachanja Astra hapo kwa Uhuru bwashee!
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
34,859
2,000
Ni Gwajima yuleyule aliekuwa anahubiri kujifukizia na kupinga chanjo au ni Gwajima mwingine?Kama ni Gwajima yule yule mwambie kuwa sisi mkoani kwetu hatutaki chanjo, tumechagua kujifukizia.
E7eRUICVIAYnikk.jpg
Jt3.jpg
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
15,290
2,000
... mdogo mdogo chanjo inaelekea kuwa mandatory for every citizen.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom