Waziri dk chami watanzania sio wajinga kihivyo!!!kubali yaishe ama ukae kimya


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,404
Likes
7,351
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,404 7,351 280
Wapendwa majuzi tumeona kwenye gazeti kuna vigogo kama kumi wamejilimbikizia vitalu vya kuvuna mbao uko sao hill kichekesho kila mtu ukimuuliza anasema alichukua kwa ajili ya kuvuna mbao za shule zake jimboni..wakati hayio yakiendelea baadhi hata shule moja ukiuliza jimboni zinaitwaje awazijui lakini wanakomaa na mradi wa shule..hiiiii niiiiiiiiiiii laaaaaaaaaaaaaannaaaaaaaaaa jamani wale watoto wanakaa chini mnafikiri wakilia kwa MUNGU wao atawaaacha nyie..haya sina la zaidi

Kichekesho kaja huyu mwingine anadai ati wanamsingizia yeye alichukua kwa ajili ya shule lakini ukisoma gazeti utaona walichukua alafu wakakodisha kwa wafanyabiashara huu ni utapeli mkubwa DK CHAMI KAA CHINI UNYAMAZE USISHINDANE NA USHAHIDI WA MUNGU

KAMA ULIKUWA NA NIA HIYO UNASEMA UKASHINDWA KULIPIA KODI UKAAMUA KUWAPA WAENDELEE WENGINE HAO WENGINE NI NANI SI NDIO HAO WAFANYABIASHARA TUNAOLALAMAIKIA MNAFANYA MITAJI HIVYO VYEO VYENU LAANA HIZI MTAPELEKA WAPI NYIE MAWAZIRI ..NILIMUONA NA CELINA KOMBAN NA WENGINE WENGI MUNGAI,,,JOSEPF..NK
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
39
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 39 0
Mhhh kazi tunayo
Na kwenye file lake tume ya maadili investment hiyo kaiweka?
 
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
344
Likes
4
Points
35
M

Majala Kimolo

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
344 4 35
Wapendwa majuzi tumeona kwenye gazeti kuna vigogo kama kumi wamejilimbikizia vitalu vya kuvuna mbao uko sao hill kichekesho kila mtu ukimuuliza anasema alichukua kwa ajili ya kuvuna mbao za shule zake jimboni..wakati hayio yakiendelea baadhi hata shule moja ukiuliza jimboni zinaitwaje awazijui lakini wanakomaa na mradi wa shule..hiiiii niiiiiiiiiiii laaaaaaaaaaaaaannaaaaaaaaaa jamani wale watoto wanakaa chini mnafikiri wakilia kwa MUNGU wao atawaaacha nyie..haya sina la zaidi

Kichekesho kaja huyu mwingine anadai ati wanamsingizia yeye alichukua kwa ajili ya shule lakini ukisoma gazeti utaona walichukua alafu wakakodisha kwa wafanyabiashara huu ni utapeli mkubwa DK CHAMI KAA CHINI UNYAMAZE USISHINDANE NA USHAHIDI WA MUNGU

KAMA ULIKUWA NA NIA HIYO UNASEMA UKASHINDWA KULIPIA KODI UKAAMUA KUWAPA WAENDELEE WENGINE HAO WENGINE NI NANI SI NDIO HAO WAFANYABIASHARA TUNAOLALAMAIKIA MNAFANYA MITAJI HIVYO VYEO VYENU LAANA HIZI MTAPELEKA WAPI NYIE MAWAZIRI ..NILIMUONA NA CELINA KOMBAN NA WENGINE WENGI MUNGAI,,,JOSEPF..NK
dUH KAMA NDIO HIVYO BASI ANAREJESHA KALE KAMCHANGO KAKE ALIKOKATOA KWENYE KAMPENI ZA jk. Hivi huyu mkaka si ndo mwenye ile Hotel pla mrogoro inaitwa ToP laif, tena jiwe la msingi linaonyesha alifungua yeye mwenyewe. Ama kweli cha Mgema huliwa na mlevi
 
D

Dick

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2010
Messages
477
Likes
1
Points
0
D

Dick

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2010
477 1 0
Tanzania ya leo, ni tofauti na ya zamani. Sasa hivi wanazungumza na kudai haki zao. Angalia vizuri mh.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,404
Likes
7,351
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,404 7,351 280
Anafikiri watanzania ni wale wa kina nyerere tumeamka sasa maskini tajiri wote wanataka aki zao...hawa vongozi nashangaa sana tatizo moja wamechanga kwenye mgao wa jk kuingia madaraani ndio maana haya makelele jk ayasikii ipo siku tutamlazimisha
 
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2009
Messages
376
Likes
4
Points
35
Obi

Obi

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2009
376 4 35
Anafikiri watanzania ni wale wa kina nyerere tumeamka sasa maskini tajiri wote wanataka aki zao...hawa vongozi nashangaa sana tatizo moja wamechanga kwenye mgao wa jk kuingia madaraani ndio maana haya makelele jk ayasikii ipo siku tutamlazimisha
Hapo kwenye red mkuu. Nafikiri bado sana Watanzania hatujaamka in fact tumekufa mtu aliyekufa hawezi kutetea/kudai haki yake. Tu wazuri wa kuongea kuliko matendo.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,439
Likes
117,239
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,439 117,239 280
Wapendwa majuzi tumeona kwenye gazeti kuna vigogo kama kumi wamejilimbikizia vitalu vya kuvuna mbao uko sao hill kichekesho kila mtu ukimuuliza anasema alichukua kwa ajili ya kuvuna mbao za shule zake jimboni..wakati hayio yakiendelea baadhi hata shule moja ukiuliza jimboni zinaitwaje awazijui lakini wanakomaa na mradi wa shule..hiiiii niiiiiiiiiiii laaaaaaaaaaaaaannaaaaaaaaaa jamani wale watoto wanakaa chini mnafikiri wakilia kwa MUNGU wao atawaaacha nyie..haya sina la zaidi

Kichekesho kaja huyu mwingine anadai ati wanamsingizia yeye alichukua kwa ajili ya shule lakini ukisoma gazeti utaona walichukua alafu wakakodisha kwa wafanyabiashara huu ni utapeli mkubwa DK CHAMI KAA CHINI UNYAMAZE USISHINDANE NA USHAHIDI WA MUNGU

KAMA ULIKUWA NA NIA HIYO UNASEMA UKASHINDWA KULIPIA KODI UKAAMUA KUWAPA WAENDELEE WENGINE HAO WENGINE NI NANI SI NDIO HAO WAFANYABIASHARA TUNAOLALAMAIKIA MNAFANYA MITAJI HIVYO VYEO VYENU LAANA HIZI MTAPELEKA WAPI NYIE MAWAZIRI ..NILIMUONA NA CELINA KOMBAN NA WENGINE WENGI MUNGAI,,,JOSEPF..NK
Neno hilo Mkuu!

 

Forum statistics

Threads 1,205,415
Members 457,891
Posts 28,193,152