Waziri Bashungwa Wimbo wa bia tamu upigwe marufuku. Unahamasisha ulevi na uzembe

Genecandy

JF-Expert Member
Dec 13, 2017
398
1,000
Wanaokunywa wanakuja kukuomba pesa ya kunywea?

Au wanakuomba pesa za kutumia na familia zao?

Acha waburudike nchi ngumu hii mitozo juu, vitu vinapanda bei, usipopombeka unaweza kufa na stress.
umenena mkuu acha watu wafurahi nchi ngumu sana hii
 

mathabane

JF-Expert Member
Jan 27, 2013
2,375
2,000
Huu wimbo hauna tofauti na ule wimbo wa zamani uliokuwa unahamasisha kubomoa na kujenga kesho.

Sasa hivi mitaani vijana wanapiga huu wimbo huku wakilewa hovyo na kuhamasisha ulevi.

Waziri Bashungwa piga marufuku huu wimbo mara moja.
Wacha ukuda wewe. Kulewa ni maamuzi ya mtu sio kwa sababu ya wimbo.
Wewe mbona hujawa mlevi pamoja na kuusikia wimbo? Au huyo waziri mbona wimbo haujamuathiri kama kweli huo wimbo una uwezo wa kuhamasisha mtu kuwa mlevi.

Kama vipi nawe tunga wimbo wako wa kuhamasisha watu wasinywe ulabu.
 

Mbulajee

Senior Member
Jun 2, 2017
127
225
Si walipunguza bei ili zinyweke, wacha watumiaji wasifie ladha.
Huu wimbo hauna tofauti na ule wimbo wa zamani uliokuwa unahamasisha kubomoa na kujenga kesho.

Sasa hivi mitaani vijana wanapiga huu wimbo huku wakilewa hovyo na kuhamasisha ulevi.

Waziri Bashungwa piga marufuku huu wimbo mara moja.
 

MTOCHORO

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
4,558
2,000
Huu wimbo hauna tofauti na ule wimbo wa zamani uliokuwa unahamasisha kubomoa na kujenga kesho.

Sasa hivi mitaani vijana wanapiga huu wimbo huku wakilewa hovyo na kuhamasisha ulevi.

Waziri Bashungwa piga marufuku huu wimbo mara moja.
Hivi unafahamu Bia inatuletea shilingi ngapi kwa mwezi? Unataka tusilipwe mishahara
 

kasulavenance

JF-Expert Member
Jan 23, 2020
756
1,000
Kama h
Huu wimbo hauna tofauti na ule wimbo wa zamani uliokuwa unahamasisha kubomoa na kujenga kesho.

Sasa hivi mitaani vijana wanapiga huu wimbo huku wakilewa hovyo na kuhamasisha ulevi.

Waziri Bashungwa piga marufuku huu wimbo mara moja.
Aujitambui nenda kaishi mbinguni.wimbo tu nitakuletea nyege
 

Mczigga

Senior Member
Feb 20, 2020
155
250
ila tuache yote bia tamu😄😄 sisi wanywaji na walev tunachangia mapato kw nchi kwa kiwang kikubw sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom