Waziri Bashungwa ushauri wako kwa Wakandarasi hauna mashiko

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
6,016
Points
2,000

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
6,016 2,000
20191213_074734.jpg

Huyu mh. Waziri kijana, mh Bashungwa waziri wa viwanda na biashara naona katoa mpya.

Ati mkandarasi na wazabuni wanatakiwa wakope benki, husussn CRDB , ili watekeleze miradi ya serikali.

Huu ni msimamo hasi katika utekekezsji miradi.
Contractor siyo financier wa miradi ya serikali.
Haiingii akilini ukope , ufanye kazi alafu uishie kutolipwa, kitu ambacho kwa sasa ni kawaida.

Makandarasi wengi walio fanya kazi za serikali wameishia kufilisiwa na benki kutokana na kutolipwa na serikali kwa wakati au kutolipwa kabisa.

Hivyo mh. Bashungwa inaelekea hajui uhalisia wa sekta hii ya ujenzi.
 

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
4,184
Points
2,000

Lole Gwakisa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2008
4,184 2,000
View attachment 1291073
Huyu mh. Waziri kijana, mh Bashungwa waziri wa viwanda na biashara naona katoa mpya.

Ati mkandarasi na wazabuni wanatakiwa wakope benki, husussn CRDB , ili watekeleze miradi ya serikali.

Huu ni msimamo hasi katika utekekezsji miradi.
Contractor siyo financier wa miradi ya serikali.
Haiingii akilini ukope , ufanye kazi alafu uishie kutolipwa, kitu ambacho kwa sasa ni kawaida.

Makandarasi wengi walio fanya kazi za serikali wameishia kufilisiwa na benki kutokana na kutolipwa na serikali kwa wakati au kutolipwa kabisa.

Hivyo mh. Bashungwa inaelekea hajui uhalisia wa sekta hii ya ujenzi.
If thats the calibre of thinking ya mawaziri wetu, its safe to assume we have a problem.
 

Forum statistics

Threads 1,379,345
Members 525,396
Posts 33,743,801
Top