Waziri atoa rai kwa wanaoishi karibu na mbuga na hifadhi washauriwa wasilime maboga na matikiti kuepuka tembo

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
3,645
2,000
Naibu Waziri wa Maliasili na Utalii, Mary Masanja amesema wananchi wanatakiwa kulima mazao ambayo hayatawavutia tembo na wanyama wengine kufanya uharibifu. Tembo huvutiwa na maboga na matikiti.

Ili kuepuka changamoto ya wanyamapori kuvamia mashamba na vijiji, vilivyo karibu na hifadhi za wanyamapori waziri Masanja ametoa rai wananchi walime mazao kama pilipili na pia kuwa na miradi ya ufugaji nyuki.

Njia nyingine ni kutumia Oil chafu iliyochanganywa na Pilipili na majivu pia kutoa taarifa haraka wanakuwa wamevamiwa na wanyamapori.
 

uberimae fidei

JF-Expert Member
Dec 16, 2016
2,079
2,000
Waliovamiwa juzi namtumbo kumbe kwa ajili ya maboga, kwa songea uwaambie wasilime hayo makitu sijui kama watakuelewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom