Waziri atakayefutwa kazi hivi karibuni

MfalmewaKiha

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
1,075
2,000
Habari zenu Mabibi na Mabwana.

Leo nimeona niwaletee jina la moja wa mawaziri atakaye tumbuliwa hivi karibuni kulingana na mwenendo wake.

Naye si mwingine ni Prof. Makame Mbarawa, kama hauamini andika mahali.

Asanteni.
Tumuombee.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
30,374
2,000
Katikati Awamu Yangu Maneno Matamu Sitayasema Mimi Nitasema Makavu Makavu
Rais Wa Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
 

Chisaye

JF-Expert Member
Feb 6, 2018
396
500
Yule mzenji hawezi fukuzwa labda yafanyike mabadiliko tena jamaa anapiga sana kazi ,media zinawadanganya mkuu Magu anamkubali sana mchizi
 

Hansss

JF-Expert Member
Jul 17, 2015
2,370
2,000
Prof Makame sio.... Huyu Hapana labda Kigwangala taa za njano zimemuwakia hivyo awe stand by
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,943
2,000
Habari zenu Mabibi na Mabwana.

Leo nimeona niwaletee jina la moja wa mawaziri atakaye tumbuliwa hivi karibuni kulingana na mwenendo wake.

Naye si mwingine ni Prof. Makame Mbarawa, kama hauamini andika mahali.

Asanteni.
Tumuombee.


Anahanya hanya tu pamoja na KM wake miradi ya maji haiendi!!! huduma za maji kwenye miji na majiji mbovu kabisa
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,830
2,000
Hata kama kulikuwa na mpango wa kumtumbua, haiwezi fanyika tena kwa sasa!
Meko akishaona mambo yamevuja na uvumi ushaanza anabadilisha gia angani...
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
7,058
2,000
The guy at the top of the black list is Dr. Ofmangoes. Holder of 4 degrees but unfortunately he lost all of them and now reasons like a kid.
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,108
2,000
Au huyu aliyesema ambao hawajasajili line za simu ni makenge bila kujua boss wake hakuwa amesajili.
Bwana mkubwa kawa kenge. Kila siku wanaambiwa waweke akiba ya maneno. Kenge sana hawa jamaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom