Waziri apiga magoti,atoa shikamoo akiomba kura...!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri apiga magoti,atoa shikamoo akiomba kura...!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa mmoja, Jul 26, 2010.

  1. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #1
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmeinyaka hii...
    MBIO za kuwania ubunge na udiwani kwa Chama Cha Mapinduzi (CCM), zimezidi kuonyesha vioja, burudani na ufundi wa kampeni, baada ya jana Waziri wa Maliasili na Utalii, Shamsa Mwangunga, kutoka na mbinu yake mpya ya kuwapigia magoti wapigakura.
    Dah!!Ebana hii kali,kweli ule mjengo una raha yake hadi watu wanapiga magoti.....!!!


    [​IMG]


    Waziri wa Maliasili na Utalii, Tanzania Shamsa Mwangunga
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unafikiri ni wao, mapepo hayo kutoka kwa waganga wa jadi ndio yanawapelekesha, mbona wakishachaguliwa wanaota magego? :scared:
     
  3. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na watanzia walivyo wepesi kudanganyika wakipigiwa magoti ya kinafiki kama hayo wanaona wameheshimiwa na kura zote wanatoa. Kama anaheshima mbona hajawahi kupiga magoti akiwa waziri!!!! wakati wa kampeni ndo anataka kuonyesha heshima. Huu mwaka tutaona mengi..... kama mtu hafai hafai tu, kupiga magoti haisaidii
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,759
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Mimi Waziri akinipigia magoti kuomba nimpigie KURA nampa KULA!
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,271
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huyu mama hana hoja kwa kweli.
    Nitashangaa kama wananchi wa ubungo wataichagua CCM tena jimbo lile.
     
  6. kajukeg

    kajukeg Member

    #6
    Jul 26, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio huyo mama peke yake msanii, almost 90% ya wabunge wote wa ccm waliopita hawana jipya.
    hatuna sababu ya kuwachagua tena.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Hadi siku ya uchaguzi ifike tutaona na kusikia voja vingi sana....:hail::pound::pound::pound:
     
  8. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kashindwa kuiongoza wizara ya maliasili na utalii bado anataka ubunge
     
  9. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BT hope you meant vioja:sorry:, i can imagine that SHIKAMOOOONI WANANCHIIII.......!!!!!! JAMANI NAOMBENI KURA ZENU teh teh!!!!! interesting:blah:
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,253
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    We acha tu, hawa ndugu zetu wamezoea kutuona sisi Wadanganyika hamnazo, Mwaka huu naona hapatoshi!!!! Viroja vingi vyaja.
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,634
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mama anapita huyo hana mpizani pesa ipo,sasa hivi wanalambisha kina mama na wazee buku tano tano, hamna cha takukuru wala nini,na wanasema wataichagua sisemi kwasababu hao wengine hawajawaona,kaaazi kweli kweli,democrasia kwa tz ipo mbali sana,
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hkyanani ukimfuata Mgombea yeyote umwakikishie kuwa atashinda, mwombe chochote kile ATAKUPA.
     
  13. D

    DrMosha Member

    #13
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Je ni kweli kuwa anaona mbali kuliko hao anaowapigia magoti?
    Akieleza hoja zake bila kupiga magoti hazitaeleweka?
    Kwa nini anahitaji sana hicho kiti kiasi cha kumpigia binadamu magoti?
    Tabia ya mtu kama huyu inatuelza nini?
     
  14. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aache utani huyo Mwangunga kwanza atuambie lile contena lilokamatwa limejaa pembe za ndovu kule Vietnam liko wapi? na yule mjusi wetu aliyechukuliwa na hawa wenye pua ndefu ataletwa lini ktk makumbusho yetu ya Taifa? anatakiwa kufahamu watanzania wa leo siyo wale wa enzi za KINJENKITIRE NGWALE na CHABURUMA
     
  15. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Na kama yeye anaona kupiga magoti ni dili, ni yeye tu kama angekuwa na uchungu na kuguswa na umasikini wa watz angefanya kama alivyotaka kufanya Diego Maradonna yule kocha mapepe wa Argentina aliposema angetembea......... kama timu yake ingechukuwa kombe pale kwa Madiba, alete sela na si u-pompompo
     
  16. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kama anauchungu na watz afanye tu kama alivyotaka kufanya Diego Maradonna yule kocha mapepe wa timu ya taifa ya Argentina, kwamba angetembea........... kama timu yake ingechukuwa kombe pale kwa madiba, kupiga magoti tu haitoshi, aache upompompo.
     
  17. k

    kukuna Member

    #17
    Jul 27, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fisdi atatumia kila njia akukamue,ata kutambaa wanaweza kweli tutajionea mengi.
     
Loading...