Waziri afukuzwa kazi na kufunguliwa mashitaka kwa milipuko ya mabomu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri afukuzwa kazi na kufunguliwa mashitaka kwa milipuko ya mabomu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyalotsi, Oct 10, 2012.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,981
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Hii imetokea DRC, ambapo waziri wa ulinzi amefutwa kazi na kufunguliwa mashitaka kwa uzembe wa milipuko ya mabomu. Katika mashitaka hayo watajumuishwa na maafisa kadhaa wa jeshi. Huku kwetu tunalindana na kubadilishiana ulaji tu. Kuna utofauti mkubwa kati ya viongozi na genge la wahuni!
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    unaifananisha Tanzania na Kongo? Tanzania ni nchi ya watu waoga
     
  3. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Bongo ya ****** hailinganishwi na taifa lolote duniani. Tuko kivyetuvyetu hatuna mfumo unaojulikana kiutawala duniani.
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,404
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hihi ndo bongo bana kilakitu tambararee
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapa kwetu jambo kama hilo likitokea viongozi hao watapandishwa vyeo kuonyesha mabomu yanafanya kazi sawasawa si feki, unaona eeh?
     
  6. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    _63300937_11_tanzania_reuters.jpg

    Inategemea mtu aliupata Urais kwa malengo gani.
     
  7. Sanene

    Sanene Senior Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unamaanishi sisi tunaongozwa na genge la wahuni?. Nimeipenda hio umepatia.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa!
     
  9. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 601
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    This picture has made my day, lol!!!!
     
Loading...