Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,094
Points
1,500
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,094 1,500
Karibuni tuinvest katika soko letu la hisa iwe meridian, iplay8 casino, m-bet, premier betting, skybet, landbrokerz, bet365... n.k
GG (maana yake tim zote zifungane).. GGGG ( tim zote zifungane kila kipindi)

2+ (katika mechi yote yapatikane magoli kuanzia mawili)...

I 2+ (kipindi cha kwanza yapatikane magoli kuanzia mawli)...

II2+ (kipindi cha pili yapatikane magoli kuanzia mawili)....

H2+ (tim ya nyumbani ipate magoli kuanzia mawili)...

A2+ (timu ya ugenini ipate magoli kuanzia mawili)...
Watu wengi katika ulimwengu wa GAMBLING wanajikuta wakipoteza kiasi kikubwa cha pesa bila hata ya kujitambua.Ni kutokana na kutokujua au kutambua misingi kadhaa ya kushiriki katika Mchezo huu

LEO NAOMBA NIWAJULISHE WADAU WA MCHEZO JINSI AU NAMNA YA
KUSHIRIKI KIKAMILIFU NA KUFANIKIWA KUSHINDA KWA KIASI KIKUBWA.
KWA KUZINGATIA MAMBO HAYA #8 ,UTAWEZA KUFANIKIWA KUTENGENEZA FAIDA KUBWA KATIKA MCHEZO HUU.


#1 . UFANYE UWE MCHEZO,KISIWE CHANZO CHA MAPATO.


Watu wengi hufanya mchezo wa football betting kama ni kituo cha kujipatia mapato kwa ajili ya kukidhi haya mbalimbali za kimaisha kama vile
1.kulipa kodi ya nyumba,
2.Kupata ada ya watoto,
3.Kupata fedha ya kununua mali fulani i.e Pikipiki, Simu.
4. Kupata fedha ya kulipa Deni. ...na mengineyo!
Hili ni kosa kubwa sana. Unapofanya huu mchezo kama ni chanzo cha pesa kwa ajili ya suala fulani, linakupotezea nafasi ya kuweza kufanya machaguzi ya Odds
yaliyo sahihi.Watu wenye utaratibu huu ,huwa wanachagua Odds ambazo zitawaletea zao kubwa la pesa na kusahau kuwa si michezo yote katika orodha inayoweza kukupa tokeo chanya.
(Kumbuka, Mahesabu ya kina hufanywa na wenye hizi Betting Companies kuhakikisha hakuna mtu anaweza kupata kiasi kikubwa cha pesa kama matokeo ya betting(Mkeka) wake).

#2 . ZITAMBUE LIGI VIZURI.

Watu wengi hujihisisha katika huu mchezo hata bila ya kutambia mienendo (Trend) ya ligi kuu mbalimbali barani Ulaya.Kutokana na Betting Companies kuwa na aina mbali mbali za "kubet", Pia kuna baadhi ya ligi zina "facilatate successful betting" kutokana na aina ya betting.

Kwa mfano:- Ligi ya Uingereza(EPL) , inafaa sana kutumika katika kubeti katika category ya "NORMAL" kwa asilimia 80%.Hii ni kutokana na ligi kuwa na wababe wanaotabirika , Baadhi ya timu kuwa out-of-form kwa muda mrefu, Mjeruhi ya mara kwa mara.
Ligi ya Spain(LA LIGA), inafaa sana kutumika katika "NORMAL" kwa silimia 70% na "HANDCAP" kwa silimia 30%( timu za R.madrid,Barca,A.madrid)

Ligi ya Ufaransa(LIGUE 1).Kutokana na hii ligi kuto kuwa na wababe wa kueleweka , hapa ni mahali salama sana kuitumia "HANDCAP" 80% na.Pia ni ligi iliyo na idadi ndogo sana ya magoli hivyo basi "FOURTYFIVE" prediction inafaa.Hii ni kutokana na matokeo mengi ya ligi hii kuwa na tofauti ya goli moja.
Ligi kuu ya Itali (Serie A), hii ligi haina tofauti sana na ligi kuu ya Ufaransa.Baadhi ya mechi huwa na tofauti ya goli moja, na mara nyingi huwa na matokeo ya suluhu katika dakika 45 za kwanza. Hivyo "HANDCAP" ina asilimia 60% na "FOURTYFIVE" ina asilimia 40%.(Tahadhari: Hii ligi inahitaji uchambuzi wa kina katika mechi zake kabla ya kuweka bet,)

#3 . BOBEA KWENYE LIGI CHACHE TU.

Si mbaya sana ukichagua baadhi ya timu zenye nguvu kutoka ligi nyingine, bali umuhimu wa kubobea katika ligi chache ni veyma zaidi.Hii itakufanya uwe mwenye uelewa na utambuzi wa kutosha na mwenendo wa hizo ligi chache. Pia hii itakuwezesha kuweza kufanya maamuzi sahihi yaliyo na ufahamu na uelewa yakinifu.,

#4 . MARA NYINGI NI VYEMA KUFUATA HISIA.

Umeshawahi kutazama orodha ya michezo/mechi za siku husika kuanzia ya kwanza hadi ya mwisho, na katika akili yako kuna hisia/vochochezi ambavyo vina kuambia kwamba "huyu anashinda" au "huyu anafungwa" au "hii mechi suluhu"?
Basi kwa taarifa yako, hizo hisia-za-mwazo(PRESCIENCE) husadikika kuwa sahihi kwa asilimia 80%.
Hii ni kwa upande wa wale wanao-Bet katika category ya "NORMAL".

#5 . EPUKA USHABIKI.

Kuna nyakati ambazo inakuhitaji uchague mechi ambayo timu uipendayo inacheza.Hiki kimekuwa kipindi kigumu sana kwa watu wengi.Hupenda kuchagua timu zao kuwa zitashinda hata kama ukweli ni kwamba zinauwezekano mkubwa sana wa kupoteza mchezo.
Au kuwekea timu fulani ishindwe kwa mategemeo timu yake(anayoishabikia) iendelee kuongoza ligi.
Ukiona umejawa na hisia za ushabiki na huwezi shindana nazo, basi ni bora kuacha kabisa kuchagua mechi hizo.

#6 . FANYA UCHAMBUZI YAKINIFU.

Hili ni pamoja na kuzingatia aina ya mchezo unaocheza. Mfano
-NORMAL; katika hii category unashauriwa kuchagua mechi zenye timu dhaifu na imara.Hii inaleta uwezekano wa kutokea kwa matokeo yaliyo-tabiriwa.
-HANDCAP; hapa unashauriwa kuchagua mechi zenye timu ambazo zenye uwezo unaokaribia na kulingana,kwa kuwa timu moja hupewa goli la kufikirika ambayo mara nyingi huwa ni ile dhaifu basi ni vyema kuchagua matokeo ya Suluhu huku ukiamini kuwa ile timu yenye nguvu zaidi huenda ikashinda kwa tofauti isiyozidi goli 1.Yaani 2-1 au 1-0 au hata 3-2.
-FOURTYFIVE(45); hapa sasa ni mahala ambapo mechi za machaguo ya suluhu kuzingatiwa.Kutokana na mechi kuanza kwa suluhu ya bila kufungana,kuna uwezekano wa asilimia 80% ya hizo mechi kumaliza dakika 45 za kwanza bila kufungana ili uweze kuchagua suluhi ya dakika 45, inashauriwa kuchagua mechi ambazo zina upinzani mkubwa sana baina yao au mechi zenye timu zilizodhaifu sana.

#7 . JIWEKEE KIASI KATIKA KU-BET.

Huu mchezo unaathiri sana tabia-ya binadamu (Addictive).Kuna kipindi unasikia hamu ya kubet kila mara hata pale unapoona mkeka(Betting Form) umeharibika, ili tu uweze kurudisha kile kiasi cha pesa ulicholiwa.Hii hutokea kwa sababu ya kutojiwekea "kikomo".
Weka kikomo ,mfano Tsh 5000/= tu itumike ndani ya saa 72.Itakufanya uwe na kikomo katika mchezo na kukusaidia kutopoteza kiasi kikubwa cha pesa kutoka mfukoni mwako.

#8 . FUATILIA UTABIRI WA MITANDAONI.

Ni vyema kufuatilia utabili wa mitandaoni kwa sababu huwa na takwimu sinazoonyesha historia, Perfomance, na matarajio ya mechi husika.
Hakikisha una-zingatia mechi tano(5) zilizopita.
-Head-to-head ya timu hizo.
-Perfomance ya timu katika dakika 45 za kwanza
-Majeruhi walio n'je ya kikosi kikuu.
-Usajili waliofanya
-zingatia idadi ya magoli ambayo timu hizo zinafunga(score) na kufungwa(concede).
-zingatia idadi ya mechi ambazo timu imeshinda na kupoteza.
-zingatia msimamo/stance ya timu katika mechi za nyumbani na ugenini.
Kuna baadhi ya mitandao maarufu ambayo hutumika kutoa tabiri za mechi mbalimbali.
(1)windrawin.com
(2)predictZ.com

(3)soccervista.com na
(4)livescore.com tu kwa matokeo yaliyo "live" na ya mechi zilizopita.

Nakaribisha maswali na Maoni kwenye eneo lolote lisilo eleweka...!

DemiGod,
Top Handcapper in Tanzania
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,923
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,923 2,000
Kampuni wana sponsor ligi kuu ya italy wewe umawaita scammer kwa ajili ya review ambayo mtu yyt anaandika mtandaoni hata mwenye chuki binafsi. Ulaya wanakubali ujue haina shida
Brother ligi siwezi!
Kila mmoja afanye kilicho sahihi kwake!
 
Jungle Fighter

Jungle Fighter

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2018
Messages
720
Points
1,000
Jungle Fighter

Jungle Fighter

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2018
720 1,000
Kuna genge la kutetea ujinga wao liko humu.
Mimi mwenyewe namshangaa! pesa zetu alafu anatupangia cha kuzifanyia
Ninge sema kitu juu yake ila acha nilinde heshima yangu kwa jamii inayo nizunguka
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,923
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,923 2,000
Tutatumia 1xbet tu kwa sababu wamesharudisha njia za kudeposit komaeni na vikampuni vyenu
Mimi mwenyewe namshangaa! pesa zetu alafu anatupangia cha kuzifanyia
Ninge sema kitu juu yake ila acha nilinde heshima yangu kwa jamii inayo nizunguka
Hiv kinachobishiwa hapa ni nini hasa? Huyu Hector ametoa mawazo yake na amependekeza 22bet badala ya 1xbet na sababu katoa! Hapo swala chagua kilicho sahihi kwako na wala siyo mipasho isiyo na msingi wowote!
What the hell of thought is this?
 
Jungle Fighter

Jungle Fighter

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2018
Messages
720
Points
1,000
Jungle Fighter

Jungle Fighter

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2018
720 1,000
Hiv kinachobishiwa hapa ni nini hasa? Huyu Hector ametoa mawazo yake na amependekeza 22bet badala ya 1xbet na sababu katoa! Hapo swala chagua kilicho sahihi kwako na wala siyo mipasho isiyo na msingi wowote!
What the hell of thought is this?
Umeona nani ametoa mipasho?
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,545
Points
2,000
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,545 2,000
Kampuni za kibongo huu ndio muda wao wakusahihisha makosa la sivyo watabaki na ule msemo wa majuto ni mjukuu.
 
Hazard CFC

Hazard CFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2015
Messages
11,115
Points
2,000
Hazard CFC

Hazard CFC

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2015
11,115 2,000
Mtu kawaita 1xbet scammer?? Hahaha ni mzima kichwani kweli
Kampuni wana sponsor ligi kuu ya italy wewe umawaita scammer kwa ajili ya review ambayo mtu yyt anaandika mtandaoni hata mwenye chuki binafsi. Ulaya wanakubali ujue haina shida
 
Sirnone

Sirnone

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2018
Messages
710
Points
1,000
Sirnone

Sirnone

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2018
710 1,000
Wazee nisaidieni jinsi ya kudeposit 1*bet kwa mpesa nimesahau kabsaa maana n kitambo Sana walitutenga
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
1,020
Points
2,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
1,020 2,000
Kuhusu makampuni ya nje kutapeli wateja,
ninachoweza kusema ni kuwa;
Makampuni ya kubet yapo kufanya biashara kama biashara nyingine. Mtu mmoja anayewapa hasara kubwa kila siku huwa hawamtaki.
Ukiwasikiliza watu waliofungiwa akaunti au kuwekewa mipaka ya kubet au kuzuiwa kabisa kufungua akaunti zenye utambulisho wao halisi, kwanza madau yao yalikuwa si ya kitoto, pia wanasema walipewa maelezo na bookies kuwa wamefungiwa kwa sababu ya trade decision.
Kumbuka bookie wengi kwenye vigezo na masharti wana uhuru wa kumfungia mteja yeyote anayekiuka vigezo na masharti. Moja ya vigezo na masharti ni kosa kwa mtu mmoja kumiliki akaunti mbili, wanakuorodhesha kama bonus abuser (kwa hiyo watz waliokuwa na akaunti za kenya walikuwa na kosa ambalo adhabu yake ni kufungiwa akaunti) lakini hawakufungiwa.
Kwa mbetiji mdogo na wa kati asikutishe mtu kuwa unaweza kutapeliwa, wewe beti tu. Ila kama una ndoto ya kupiga mapesa mengi siku moja Kampuni kubwa zote za Ulaya zinatuhuma hiyo kwa nyakati tofauti.
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
1,020
Points
2,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
1,020 2,000
Hitimisho
Tunarejea 1xbet kwa nguvu zote, hata tukiliwa lakini mrusi ametuwekea uwanja mpana. Kwaheri sportpesa na 20% yenu na ndugu zenu wote.
Makampuni gani mko hapa hapa bongo mnashindwa kuweka mechi za tz lakini kampuni ipo kwa putin inatuwekea!
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
5,757
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
5,757 2,000
Enock ni muya


Hawa sijui PMbet watakaa bench hawa BetPawa nawatema kikosini sijui M-Bet nimechoka kubet correct score Meridianbet nawapatia red card moja kwa moja nanyooka na 1xbet
USIWACHEKE SANA HAOO NDIOWALICHOMA ZIKAONDOLEWA HUJUI WANAKUJA NA STYLES GANNTHIS TIME
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top