Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,094
Points
1,500
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,094 1,500
Karibuni tuinvest katika soko letu la hisa iwe meridian, iplay8 casino, m-bet, premier betting, skybet, landbrokerz, bet365... n.k
GG (maana yake tim zote zifungane).. GGGG ( tim zote zifungane kila kipindi)

2+ (katika mechi yote yapatikane magoli kuanzia mawili)...

I 2+ (kipindi cha kwanza yapatikane magoli kuanzia mawli)...

II2+ (kipindi cha pili yapatikane magoli kuanzia mawili)....

H2+ (tim ya nyumbani ipate magoli kuanzia mawili)...

A2+ (timu ya ugenini ipate magoli kuanzia mawili)...
Watu wengi katika ulimwengu wa GAMBLING wanajikuta wakipoteza kiasi kikubwa cha pesa bila hata ya kujitambua.Ni kutokana na kutokujua au kutambua misingi kadhaa ya kushiriki katika Mchezo huu

LEO NAOMBA NIWAJULISHE WADAU WA MCHEZO JINSI AU NAMNA YA
KUSHIRIKI KIKAMILIFU NA KUFANIKIWA KUSHINDA KWA KIASI KIKUBWA.
KWA KUZINGATIA MAMBO HAYA #8 ,UTAWEZA KUFANIKIWA KUTENGENEZA FAIDA KUBWA KATIKA MCHEZO HUU.


#1 . UFANYE UWE MCHEZO,KISIWE CHANZO CHA MAPATO.


Watu wengi hufanya mchezo wa football betting kama ni kituo cha kujipatia mapato kwa ajili ya kukidhi haya mbalimbali za kimaisha kama vile
1.kulipa kodi ya nyumba,
2.Kupata ada ya watoto,
3.Kupata fedha ya kununua mali fulani i.e Pikipiki, Simu.
4. Kupata fedha ya kulipa Deni. ...na mengineyo!
Hili ni kosa kubwa sana. Unapofanya huu mchezo kama ni chanzo cha pesa kwa ajili ya suala fulani, linakupotezea nafasi ya kuweza kufanya machaguzi ya Odds
yaliyo sahihi.Watu wenye utaratibu huu ,huwa wanachagua Odds ambazo zitawaletea zao kubwa la pesa na kusahau kuwa si michezo yote katika orodha inayoweza kukupa tokeo chanya.
(Kumbuka, Mahesabu ya kina hufanywa na wenye hizi Betting Companies kuhakikisha hakuna mtu anaweza kupata kiasi kikubwa cha pesa kama matokeo ya betting(Mkeka) wake).

#2 . ZITAMBUE LIGI VIZURI.

Watu wengi hujihisisha katika huu mchezo hata bila ya kutambia mienendo (Trend) ya ligi kuu mbalimbali barani Ulaya.Kutokana na Betting Companies kuwa na aina mbali mbali za "kubet", Pia kuna baadhi ya ligi zina "facilatate successful betting" kutokana na aina ya betting.

Kwa mfano:- Ligi ya Uingereza(EPL) , inafaa sana kutumika katika kubeti katika category ya "NORMAL" kwa asilimia 80%.Hii ni kutokana na ligi kuwa na wababe wanaotabirika , Baadhi ya timu kuwa out-of-form kwa muda mrefu, Mjeruhi ya mara kwa mara.
Ligi ya Spain(LA LIGA), inafaa sana kutumika katika "NORMAL" kwa silimia 70% na "HANDCAP" kwa silimia 30%( timu za R.madrid,Barca,A.madrid)

Ligi ya Ufaransa(LIGUE 1).Kutokana na hii ligi kuto kuwa na wababe wa kueleweka , hapa ni mahali salama sana kuitumia "HANDCAP" 80% na.Pia ni ligi iliyo na idadi ndogo sana ya magoli hivyo basi "FOURTYFIVE" prediction inafaa.Hii ni kutokana na matokeo mengi ya ligi hii kuwa na tofauti ya goli moja.
Ligi kuu ya Itali (Serie A), hii ligi haina tofauti sana na ligi kuu ya Ufaransa.Baadhi ya mechi huwa na tofauti ya goli moja, na mara nyingi huwa na matokeo ya suluhu katika dakika 45 za kwanza. Hivyo "HANDCAP" ina asilimia 60% na "FOURTYFIVE" ina asilimia 40%.(Tahadhari: Hii ligi inahitaji uchambuzi wa kina katika mechi zake kabla ya kuweka bet,)

#3 . BOBEA KWENYE LIGI CHACHE TU.

Si mbaya sana ukichagua baadhi ya timu zenye nguvu kutoka ligi nyingine, bali umuhimu wa kubobea katika ligi chache ni veyma zaidi.Hii itakufanya uwe mwenye uelewa na utambuzi wa kutosha na mwenendo wa hizo ligi chache. Pia hii itakuwezesha kuweza kufanya maamuzi sahihi yaliyo na ufahamu na uelewa yakinifu.,

#4 . MARA NYINGI NI VYEMA KUFUATA HISIA.

Umeshawahi kutazama orodha ya michezo/mechi za siku husika kuanzia ya kwanza hadi ya mwisho, na katika akili yako kuna hisia/vochochezi ambavyo vina kuambia kwamba "huyu anashinda" au "huyu anafungwa" au "hii mechi suluhu"?
Basi kwa taarifa yako, hizo hisia-za-mwazo(PRESCIENCE) husadikika kuwa sahihi kwa asilimia 80%.
Hii ni kwa upande wa wale wanao-Bet katika category ya "NORMAL".

#5 . EPUKA USHABIKI.

Kuna nyakati ambazo inakuhitaji uchague mechi ambayo timu uipendayo inacheza.Hiki kimekuwa kipindi kigumu sana kwa watu wengi.Hupenda kuchagua timu zao kuwa zitashinda hata kama ukweli ni kwamba zinauwezekano mkubwa sana wa kupoteza mchezo.
Au kuwekea timu fulani ishindwe kwa mategemeo timu yake(anayoishabikia) iendelee kuongoza ligi.
Ukiona umejawa na hisia za ushabiki na huwezi shindana nazo, basi ni bora kuacha kabisa kuchagua mechi hizo.

#6 . FANYA UCHAMBUZI YAKINIFU.

Hili ni pamoja na kuzingatia aina ya mchezo unaocheza. Mfano
-NORMAL; katika hii category unashauriwa kuchagua mechi zenye timu dhaifu na imara.Hii inaleta uwezekano wa kutokea kwa matokeo yaliyo-tabiriwa.
-HANDCAP; hapa unashauriwa kuchagua mechi zenye timu ambazo zenye uwezo unaokaribia na kulingana,kwa kuwa timu moja hupewa goli la kufikirika ambayo mara nyingi huwa ni ile dhaifu basi ni vyema kuchagua matokeo ya Suluhu huku ukiamini kuwa ile timu yenye nguvu zaidi huenda ikashinda kwa tofauti isiyozidi goli 1.Yaani 2-1 au 1-0 au hata 3-2.
-FOURTYFIVE(45); hapa sasa ni mahala ambapo mechi za machaguo ya suluhu kuzingatiwa.Kutokana na mechi kuanza kwa suluhu ya bila kufungana,kuna uwezekano wa asilimia 80% ya hizo mechi kumaliza dakika 45 za kwanza bila kufungana ili uweze kuchagua suluhi ya dakika 45, inashauriwa kuchagua mechi ambazo zina upinzani mkubwa sana baina yao au mechi zenye timu zilizodhaifu sana.

#7 . JIWEKEE KIASI KATIKA KU-BET.

Huu mchezo unaathiri sana tabia-ya binadamu (Addictive).Kuna kipindi unasikia hamu ya kubet kila mara hata pale unapoona mkeka(Betting Form) umeharibika, ili tu uweze kurudisha kile kiasi cha pesa ulicholiwa.Hii hutokea kwa sababu ya kutojiwekea "kikomo".
Weka kikomo ,mfano Tsh 5000/= tu itumike ndani ya saa 72.Itakufanya uwe na kikomo katika mchezo na kukusaidia kutopoteza kiasi kikubwa cha pesa kutoka mfukoni mwako.

#8 . FUATILIA UTABIRI WA MITANDAONI.

Ni vyema kufuatilia utabili wa mitandaoni kwa sababu huwa na takwimu sinazoonyesha historia, Perfomance, na matarajio ya mechi husika.
Hakikisha una-zingatia mechi tano(5) zilizopita.
-Head-to-head ya timu hizo.
-Perfomance ya timu katika dakika 45 za kwanza
-Majeruhi walio n'je ya kikosi kikuu.
-Usajili waliofanya
-zingatia idadi ya magoli ambayo timu hizo zinafunga(score) na kufungwa(concede).
-zingatia idadi ya mechi ambazo timu imeshinda na kupoteza.
-zingatia msimamo/stance ya timu katika mechi za nyumbani na ugenini.
Kuna baadhi ya mitandao maarufu ambayo hutumika kutoa tabiri za mechi mbalimbali.
(1)windrawin.com
(2)predictZ.com

(3)soccervista.com na
(4)livescore.com tu kwa matokeo yaliyo "live" na ya mechi zilizopita.

Nakaribisha maswali na Maoni kwenye eneo lolote lisilo eleweka...!

DemiGod,
Top Handcapper in Tanzania
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
901
Points
1,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
901 1,000
Sio lazimq uende ndipo upewe mkwanja wako sijaona kanuni inayosema tutashikilia pesa yako endapo hutakuja kutwanga photo hapa ofisini
mfano bikosports wameandika kabisa kule chini kama sio "jinsi ya kubet" basi "kuhusu sisi"
Ukishinda, watakuwa na mamlaka ya kutumia taarifa zako kibiashara kama picha, sauti video kwa mwaka mzima tangu siku ya ushindi wako.
Hakutakuwa na malipo yoyote kwa kazi hiyo na hutakuwa na uhuru wa kukataa.
Yaani ukisoma zile TC's hutakuwa na hamu nao kubet kabisa.
 
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
5,432
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
5,432 2,000
*HOW TO STAY DISCIPLINED IN BETTING*

I've heard an awful lot of persons saying they bet for fun, really? For Fun? If you bet for fun you will lose for fun.. Betting for fun is where indiscipline in betting originated...

To be a successful gambler, don't be ashamed to admit to yourself or others that you're betting for investment purposes... You should take betting as an investment not for fun.. How can you stake your hard earned money on a probability outcome and call it FUN?
Please let's be guided, betting should be an investment not FUN... It's money we're talking about, it should be used judiciously when dealing with uncertainties.

*HOW TO STAY DISCIPLINED*

*1.DEPOSIT*
ONE thing I recently learnt from betting, is the issue of DEPOSIT..
when you have control over the amount you fund in a week, I bet you, you will be disciplined... When you're FUNDING more than you're CASHING OUT, you're obviously on the losing end...
Have a plan, for instance if it's N10,000 you want to be funding in a week, stick to it and ensure u don't deposit more than that...
Having it in mind that there's no way you're funding more than that, you will be very cautious and judicious when you're picking your games... You don't just pick anyhow games all in the name of RISK..

*2. STICKING TO A PARTICULAR RANGE OF ODDS*
In this plan, you can pick the range of odds u would be needing to maintain your stake.. It could be 1.7 - 4 odds daily or thereabout..

*3.CHASING YOUR LOSSES*
Do not chase your losses, when you lose please maintain your stake and recover gradually...

*4. GREED*
When you're betting and your aim is 5 odds and now u got 4.7 or 4.68 already.. Play it like that instead add some unit to your stake to get your desired potential winning

*5. FANATICISM*
I would advise you stay away from your team when making your picks.. Or instead pick according to form not cos You're a man u fan or Chelsea fan u just wanna give dem win all d time... Place fanaticism aside and pick with FORM

6. Aside this investment plan, do not forget to try your N100 N200 N300 on million tickets, very important..

*THANK YOU AND MORE WISDOM TO EVERYONE TO STAY DISCIPLINED AND NOT SEE BETTING AS FUN*
 
Gini

Gini

Senior Member
Joined
Oct 11, 2018
Messages
180
Points
250
Gini

Gini

Senior Member
Joined Oct 11, 2018
180 250
Jana nimesoma humu namna ya kufungua wallet ya Bitcoin na kuweka pesa 1xbet, it didn't take long nimeweza, ila issue ni je kuna wanunuzi wa Bitcoins ikiwa nahitaji kuuza?? Wataalam please
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,623
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,623 2,000
Jana nimesoma humu namna ya kufungua wallet ya Bitcoin na kuweka pesa 1xbet, it didn't take long nimeweza, ila issue ni je kuna wanunuzi wa Bitcoins ikiwa nahitaji kuuza?? Wataalam please
Ondoa wasiwasi.
 
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
8,220
Points
2,000
Mr Q

Mr Q

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
8,220 2,000
mfano bikosports wameandika kabisa kule chini kama sio "jinsi ya kubet" basi "kuhusu sisi"
Ukishinda, watakuwa na mamlaka ya kutumia taarifa zako kibiashara kama picha, sauti video kwa mwaka mzima tangu siku ya ushindi wako.
Hakutakuwa na malipo yoyote kwa kazi hiyo na hutakuwa na uhuru wa kukataa.
Yaani ukisoma zile TC's hutakuwa na hamu nao kubet kabisa.
UKikataa wana suspend account na kilichomo?
 
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2019
Messages
650
Points
1,000
Emery Paper

Emery Paper

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2019
650 1,000
mfano bikosports wameandika kabisa kule chini kama sio "jinsi ya kubet" basi "kuhusu sisi"
Ukishinda, watakuwa na mamlaka ya kutumia taarifa zako kibiashara kama picha, sauti video kwa mwaka mzima tangu siku ya ushindi wako.
Hakutakuwa na malipo yoyote kwa kazi hiyo na hutakuwa na uhuru wa kukataa.
Yaani ukisoma zile TC's hutakuwa na hamu nao kubet kabisa.
Hapo ndo ujikute mzee wa kanisa, umepiga milioni zako 14. Sijui utaziacha kuficha aibu mbele ya kanisa lako na waumini wenzio au utakubali tu kupata fedheha huku ukitoa sadaka iliyonona na fungu la kumi pasipo manung'uniko ?
 
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
901
Points
1,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
901 1,000
UKikataa wana suspend account na kilichomo?
Watz tuna akawaida ya ku-accept tu na kujaza kila kitu bila kusoma vigezo na masharti tunapojiunga na hizi kampuni.
Ukikataa taarifa zako binafsi kutumika kwa matangazo kama picha, eneo unaloishi, kazi, sauti yako, video nk, wao kuna kipengele wamekubana kwamba; (sio nukuu rasmi lakini)
Iwapo mteja (mbetiji) atakiuka vigezo na masharti ya kampuni, mwenye kampuni atakuwa na mamlaka ya kufungia akaunti na kile kilichomo (fweza) na kitajumlishwa mwisho wa mwaka kwenye taarifa ya mapato ya kampuni.
Hiyo ni kwa upande wa bikosposts
 

Forum statistics

Threads 1,336,684
Members 512,696
Posts 32,547,592
Top