Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,094
Points
1,500
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,094 1,500
Karibuni tuinvest katika soko letu la hisa iwe meridian, iplay8 casino, m-bet, premier betting, skybet, landbrokerz, bet365... n.k
GG (maana yake tim zote zifungane).. GGGG ( tim zote zifungane kila kipindi)

2+ (katika mechi yote yapatikane magoli kuanzia mawili)...

I 2+ (kipindi cha kwanza yapatikane magoli kuanzia mawli)...

II2+ (kipindi cha pili yapatikane magoli kuanzia mawili)....

H2+ (tim ya nyumbani ipate magoli kuanzia mawili)...

A2+ (timu ya ugenini ipate magoli kuanzia mawili)...
Watu wengi katika ulimwengu wa GAMBLING wanajikuta wakipoteza kiasi kikubwa cha pesa bila hata ya kujitambua.Ni kutokana na kutokujua au kutambua misingi kadhaa ya kushiriki katika Mchezo huu

LEO NAOMBA NIWAJULISHE WADAU WA MCHEZO JINSI AU NAMNA YA
KUSHIRIKI KIKAMILIFU NA KUFANIKIWA KUSHINDA KWA KIASI KIKUBWA.
KWA KUZINGATIA MAMBO HAYA #8 ,UTAWEZA KUFANIKIWA KUTENGENEZA FAIDA KUBWA KATIKA MCHEZO HUU.


#1 . UFANYE UWE MCHEZO,KISIWE CHANZO CHA MAPATO.


Watu wengi hufanya mchezo wa football betting kama ni kituo cha kujipatia mapato kwa ajili ya kukidhi haya mbalimbali za kimaisha kama vile
1.kulipa kodi ya nyumba,
2.Kupata ada ya watoto,
3.Kupata fedha ya kununua mali fulani i.e Pikipiki, Simu.
4. Kupata fedha ya kulipa Deni. ...na mengineyo!
Hili ni kosa kubwa sana. Unapofanya huu mchezo kama ni chanzo cha pesa kwa ajili ya suala fulani, linakupotezea nafasi ya kuweza kufanya machaguzi ya Odds
yaliyo sahihi.Watu wenye utaratibu huu ,huwa wanachagua Odds ambazo zitawaletea zao kubwa la pesa na kusahau kuwa si michezo yote katika orodha inayoweza kukupa tokeo chanya.
(Kumbuka, Mahesabu ya kina hufanywa na wenye hizi Betting Companies kuhakikisha hakuna mtu anaweza kupata kiasi kikubwa cha pesa kama matokeo ya betting(Mkeka) wake).

#2 . ZITAMBUE LIGI VIZURI.

Watu wengi hujihisisha katika huu mchezo hata bila ya kutambia mienendo (Trend) ya ligi kuu mbalimbali barani Ulaya.Kutokana na Betting Companies kuwa na aina mbali mbali za "kubet", Pia kuna baadhi ya ligi zina "facilatate successful betting" kutokana na aina ya betting.

Kwa mfano:- Ligi ya Uingereza(EPL) , inafaa sana kutumika katika kubeti katika category ya "NORMAL" kwa asilimia 80%.Hii ni kutokana na ligi kuwa na wababe wanaotabirika , Baadhi ya timu kuwa out-of-form kwa muda mrefu, Mjeruhi ya mara kwa mara.
Ligi ya Spain(LA LIGA), inafaa sana kutumika katika "NORMAL" kwa silimia 70% na "HANDCAP" kwa silimia 30%( timu za R.madrid,Barca,A.madrid)

Ligi ya Ufaransa(LIGUE 1).Kutokana na hii ligi kuto kuwa na wababe wa kueleweka , hapa ni mahali salama sana kuitumia "HANDCAP" 80% na.Pia ni ligi iliyo na idadi ndogo sana ya magoli hivyo basi "FOURTYFIVE" prediction inafaa.Hii ni kutokana na matokeo mengi ya ligi hii kuwa na tofauti ya goli moja.
Ligi kuu ya Itali (Serie A), hii ligi haina tofauti sana na ligi kuu ya Ufaransa.Baadhi ya mechi huwa na tofauti ya goli moja, na mara nyingi huwa na matokeo ya suluhu katika dakika 45 za kwanza. Hivyo "HANDCAP" ina asilimia 60% na "FOURTYFIVE" ina asilimia 40%.(Tahadhari: Hii ligi inahitaji uchambuzi wa kina katika mechi zake kabla ya kuweka bet,)

#3 . BOBEA KWENYE LIGI CHACHE TU.

Si mbaya sana ukichagua baadhi ya timu zenye nguvu kutoka ligi nyingine, bali umuhimu wa kubobea katika ligi chache ni veyma zaidi.Hii itakufanya uwe mwenye uelewa na utambuzi wa kutosha na mwenendo wa hizo ligi chache. Pia hii itakuwezesha kuweza kufanya maamuzi sahihi yaliyo na ufahamu na uelewa yakinifu.,

#4 . MARA NYINGI NI VYEMA KUFUATA HISIA.

Umeshawahi kutazama orodha ya michezo/mechi za siku husika kuanzia ya kwanza hadi ya mwisho, na katika akili yako kuna hisia/vochochezi ambavyo vina kuambia kwamba "huyu anashinda" au "huyu anafungwa" au "hii mechi suluhu"?
Basi kwa taarifa yako, hizo hisia-za-mwazo(PRESCIENCE) husadikika kuwa sahihi kwa asilimia 80%.
Hii ni kwa upande wa wale wanao-Bet katika category ya "NORMAL".

#5 . EPUKA USHABIKI.

Kuna nyakati ambazo inakuhitaji uchague mechi ambayo timu uipendayo inacheza.Hiki kimekuwa kipindi kigumu sana kwa watu wengi.Hupenda kuchagua timu zao kuwa zitashinda hata kama ukweli ni kwamba zinauwezekano mkubwa sana wa kupoteza mchezo.
Au kuwekea timu fulani ishindwe kwa mategemeo timu yake(anayoishabikia) iendelee kuongoza ligi.
Ukiona umejawa na hisia za ushabiki na huwezi shindana nazo, basi ni bora kuacha kabisa kuchagua mechi hizo.

#6 . FANYA UCHAMBUZI YAKINIFU.

Hili ni pamoja na kuzingatia aina ya mchezo unaocheza. Mfano
-NORMAL; katika hii category unashauriwa kuchagua mechi zenye timu dhaifu na imara.Hii inaleta uwezekano wa kutokea kwa matokeo yaliyo-tabiriwa.
-HANDCAP; hapa unashauriwa kuchagua mechi zenye timu ambazo zenye uwezo unaokaribia na kulingana,kwa kuwa timu moja hupewa goli la kufikirika ambayo mara nyingi huwa ni ile dhaifu basi ni vyema kuchagua matokeo ya Suluhu huku ukiamini kuwa ile timu yenye nguvu zaidi huenda ikashinda kwa tofauti isiyozidi goli 1.Yaani 2-1 au 1-0 au hata 3-2.
-FOURTYFIVE(45); hapa sasa ni mahala ambapo mechi za machaguo ya suluhu kuzingatiwa.Kutokana na mechi kuanza kwa suluhu ya bila kufungana,kuna uwezekano wa asilimia 80% ya hizo mechi kumaliza dakika 45 za kwanza bila kufungana ili uweze kuchagua suluhi ya dakika 45, inashauriwa kuchagua mechi ambazo zina upinzani mkubwa sana baina yao au mechi zenye timu zilizodhaifu sana.

#7 . JIWEKEE KIASI KATIKA KU-BET.

Huu mchezo unaathiri sana tabia-ya binadamu (Addictive).Kuna kipindi unasikia hamu ya kubet kila mara hata pale unapoona mkeka(Betting Form) umeharibika, ili tu uweze kurudisha kile kiasi cha pesa ulicholiwa.Hii hutokea kwa sababu ya kutojiwekea "kikomo".
Weka kikomo ,mfano Tsh 5000/= tu itumike ndani ya saa 72.Itakufanya uwe na kikomo katika mchezo na kukusaidia kutopoteza kiasi kikubwa cha pesa kutoka mfukoni mwako.

#8 . FUATILIA UTABIRI WA MITANDAONI.

Ni vyema kufuatilia utabili wa mitandaoni kwa sababu huwa na takwimu sinazoonyesha historia, Perfomance, na matarajio ya mechi husika.
Hakikisha una-zingatia mechi tano(5) zilizopita.
-Head-to-head ya timu hizo.
-Perfomance ya timu katika dakika 45 za kwanza
-Majeruhi walio n'je ya kikosi kikuu.
-Usajili waliofanya
-zingatia idadi ya magoli ambayo timu hizo zinafunga(score) na kufungwa(concede).
-zingatia idadi ya mechi ambazo timu imeshinda na kupoteza.
-zingatia msimamo/stance ya timu katika mechi za nyumbani na ugenini.
Kuna baadhi ya mitandao maarufu ambayo hutumika kutoa tabiri za mechi mbalimbali.
(1)windrawin.com
(2)predictZ.com

(3)soccervista.com na
(4)livescore.com tu kwa matokeo yaliyo "live" na ya mechi zilizopita.

Nakaribisha maswali na Maoni kwenye eneo lolote lisilo eleweka...!

DemiGod,
Top Handcapper in Tanzania
 
MBWAMBO NICHOLAUS JR

MBWAMBO NICHOLAUS JR

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2018
Messages
310
Points
500
MBWAMBO NICHOLAUS JR

MBWAMBO NICHOLAUS JR

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2018
310 500
Fixed zipo na haziwez kukosekana ila AFRICA na watu wenye kipato chachin n ngumu kupata ila kipindi Cha blatter fixed tulikuwa tunaenda New Africa hotel pale tunasubiri wadosi waje wakija anakwambia leo man u anafungwa kipindi chakwanza full time anashinda au anakwambia Madrid leo droo kakope pesa ucheze kesho uumpe hell yake nakwel zinatoa.

Unafkir kibur Cha kina Mino Raiyola kinatokana na commission za kina Pogba na morinyo n kufanikiwa dili Kama hz ndomana wanaendesha magari makali na wanajeuri,kibur na nyodo za pesa kuzid wenye mpira wao.

Nenda India huko kunawahindi wanapesa mpaka wanaumwa sababu ya fixed

Jiulize timu za China zinapata wapi pesa za kusajili gharama vile wakati kwanza n taifa lililochipukia hv juz kwa utajir na mpira wa mguu kwa sio priority
Sio kama sijui kuwa fixed zipo
 
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
4,206
Points
2,000
SteveMollel

SteveMollel

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
4,206 2,000
mkuu jamaa wamefanyiwa come back na kikosi chao kabisa wakatiwa cha ushindi bila kufurukuta. aisee kwa namna hii bora matrain tu ya jero jero hii kuchukua game 2,3 unatia mpunga mrefu ni hatari saana... imagine wiki nzima odd3 tu mkeka unapasuliwa na tim moja. jana odd 2.4 psg anakimbia na pesa yangu
Mkuu direct win ni ngumu mno. Mie nakomaa na treni tu. Odds 3, 4, 5, 6 mpaka 7. Si kwamba nakula daily, hapana, ila nikila mmoja katika mitano, ni PESA.
 
Edgar011

Edgar011

Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
64
Points
95
Edgar011

Edgar011

Member
Joined Aug 4, 2011
64 95
Kipindi Cha 2015 kurud chin kupata 1m, sijui 2m, au zile 10 ilkua n kugusa wale jamaa wa 32 millions za premier bet Sana tuu.

Angalia jackop ya mbet inaliwa kinoma kuliko ya sportpesa jiulize kunan kama mbet apangi watu Yan Ela ikiwa nyingi anaset mtu anamtangaza fanya research washind wa jackpot ya mbet watafute kwenye social networks Kama utampata hata mmoja na washind wao wanatokea ikwiriri, kibondo, sikonge, Mara sijui Kijiji gan hakuna hata mmoja anajua social networks Yan majina ya washind wao hayamatch na huku mtaan ndo ujue huu n mchezo mchafu Kama unatafuta pesa ya kufanya maisha kupitia betting kwasasa n ngumu mno ukiotea mzee kimbia mbali Sana
Hii kitu kaka nilishaifanyiaga research, ni kweli washindi wa M-bet kwenye social networks kuwapata ni mbinde.. Hua inaonekana wazi washind wanapangwa. Siku hizi nimeitema M-bet nshaona wezi tu
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,369
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,369 2,000
Timu kubwa hazinunuliwi Bali zinalazimishwa kutokushinda au kutoa matokeo yaliyobetiwa kwa wingi tafuta ile video ya ile handball ya city angalia uniambie n ball to hand au n handball

Sijasema city kanunuliwa mnielewe ila timu n nyingi zinanunuliwa.

Kila muda unavyozidi kwenda watu ndo wanaxid kuliwa na wanaxidi kuwa mateja wakudhan wanaweza shindana na bookies jiulize kwann sites xote huwa hazitofautian odds Yan huwa xinaendanaendana kwann hukuti leo pigabet wamempa Simba 1.5 na ukienda Ladbrokes unakuta Simba ana odds 4
Hakunaga ball to hand wala handball keenye sheria moya,mpira ukigusa mkono ni kosa
 
Jesse008

Jesse008

Member
Joined
Jul 11, 2019
Messages
97
Points
125
Jesse008

Jesse008

Member
Joined Jul 11, 2019
97 125
Kuna watu huku wanajifanya wanajua sana mambo kuhusu betting companies

hivi kweli hata kwa akili yako et Epl imeadopt VAR kwa ajili ya kamari mambo mengne yanaonekana kwa maana yake matokeo ya mech yanapangwa kwamba. kama ni kweli hyo VAR itumike kumuua man city wakati anacheza na Norwich

maswala yenu yakutuandkia txt ndefu ambzo hazna ukwel ndan yake muache ungekuwa hata na uhusiano hta na TFF apo tungekuamin unakuja kutuletea habar ambzo sizo kwamba unaelewa sana mambo
 
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2015
Messages
3,369
Points
2,000
Rooney

Rooney

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2015
3,369 2,000
Hao hawaongi timu wanahonga mtu anaeamua matokeo ambae haonekan kwa mashabiki huyo mtu anaekuwa manVAR huyu wazee wa mipango wanamfata wanamseti.
Pia sikuhizi timu zinanunuliwa Kama kawaida nenda Russia, China, Japan, Czech,Greece, italy, German, France league 2, English leagues 1,2,3,4,5,6, Spain laliga 2,3,4, nazingine nyingi huko

Hawa jamaa wanadatabase ya kila metchi option gan imechezwa Sana kuliko kabla ya mechi jiulize uturuki timu zote kubwa zimepigwa Galata, bekistas, na huyu wa Jana instabul baking bado leo fenebache
var man a.ka.a var ref wanamset,
Hhh crap crap crap.
Unaonyesha hujawahi ingia nchi za europe maishani mwako,mfano uk tu,hmrc utawaeleza income yako umepataje na imeingia kutoka wapi,"wanamset" ni total bullshit lbda ligi za hku africa,mbele ni msala,ma ref wanalindwa sana ,hta ukienda kumset unapoteza mda,utaozea jela na utapigwa ban usijihusishe na soka miaka flan au forever
In short,fixed odds zipo chache saaana na adim kulko bkra na kamwe huwezi pata africa,africa utapata match fixing scandals ambazo hazhusiani direct na betting.
Mtu anaeuza odds letsay bongo hana tofauti na yahoo boys
 
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2018
Messages
851
Points
1,000
Rashford Lingard

Rashford Lingard

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2018
851 1,000
Kipindi Cha 2015 kurud chin kupata 1m, sijui 2m, au zile 10 ilkua n kugusa wale jamaa wa 32 millions za premier bet Sana tuu.

Angalia jackop ya mbet inaliwa kinoma kuliko ya sportpesa jiulize kunan kama mbet apangi watu Yan Ela ikiwa nyingi anaset mtu anamtangaza fanya research washind wa jackpot ya mbet watafute kwenye social networks Kama utampata hata mmoja na washind wao wanatokea ikwiriri, kibondo, sikonge, Mara sijui Kijiji gan hakuna hata mmoja anajua social networks Yan majina ya washind wao hayamatch na huku mtaan ndo ujue huu n mchezo mchafu Kama unatafuta pesa ya kufanya maisha kupitia betting kwasasa n ngumu mno ukiotea mzee kimbia mbali Sana
SIO KWELI ETI MBET JACKPOT ANAPANGA WATU, NAKUKATALIA 200%. RAFIKI YANGU WA KARIBU AMEWAHI PIGA 284M TENA AKATI ANASUKA MKEKA, NAMI NASUKA WANGU
 
N

ndonger

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
356
Points
500
N

ndonger

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
356 500
Toka nimeamua ku bet kwa uviziaj naona mambo si mabaya niseme ukweli.. Mambo yamechange..

Singlebet/1.2odds/

Navizia game za ushindani.
1-1,1-2,2-2
Hapa ni over tuu no direct win

Game ikishafika 1-3 or 1-4 sibet hata iweje
mwisho wa kuweka bet dk ya 70..baada ya hapo swek bet

Mwisho si kila game ni ya kubet
 

Forum statistics

Threads 1,334,720
Members 512,087
Posts 32,484,545
Top