Wazee Wenzangu Wa Kuweka Mzigo (Kubet) - Karibuni Tubashiri Mechi Za Leo!


Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,093
Points
1,500
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,093 1,500
Karibuni tuinvest katika soko letu la hisa iwe meridian, iplay8 casino, m-bet, premier betting, skybet, landbrokerz, bet365... n.k
GG (maana yake tim zote zifungane).. GGGG ( tim zote zifungane kila kipindi)

2+ (katika mechi yote yapatikane magoli kuanzia mawili)...

I 2+ (kipindi cha kwanza yapatikane magoli kuanzia mawli)...

II2+ (kipindi cha pili yapatikane magoli kuanzia mawili)....

H2+ (tim ya nyumbani ipate magoli kuanzia mawili)...

A2+ (timu ya ugenini ipate magoli kuanzia mawili)...
Watu wengi katika ulimwengu wa GAMBLING wanajikuta wakipoteza kiasi kikubwa cha pesa bila hata ya kujitambua.Ni kutokana na kutokujua au kutambua misingi kadhaa ya kushiriki katika Mchezo huu

LEO NAOMBA NIWAJULISHE WADAU WA MCHEZO JINSI AU NAMNA YA
KUSHIRIKI KIKAMILIFU NA KUFANIKIWA KUSHINDA KWA KIASI KIKUBWA.
KWA KUZINGATIA MAMBO HAYA #8 ,UTAWEZA KUFANIKIWA KUTENGENEZA FAIDA KUBWA KATIKA MCHEZO HUU.


#1 . UFANYE UWE MCHEZO,KISIWE CHANZO CHA MAPATO.


Watu wengi hufanya mchezo wa football betting kama ni kituo cha kujipatia mapato kwa ajili ya kukidhi haya mbalimbali za kimaisha kama vile
1.kulipa kodi ya nyumba,
2.Kupata ada ya watoto,
3.Kupata fedha ya kununua mali fulani i.e Pikipiki, Simu.
4. Kupata fedha ya kulipa Deni. ...na mengineyo!
Hili ni kosa kubwa sana. Unapofanya huu mchezo kama ni chanzo cha pesa kwa ajili ya suala fulani, linakupotezea nafasi ya kuweza kufanya machaguzi ya Odds
yaliyo sahihi.Watu wenye utaratibu huu ,huwa wanachagua Odds ambazo zitawaletea zao kubwa la pesa na kusahau kuwa si michezo yote katika orodha inayoweza kukupa tokeo chanya.
(Kumbuka, Mahesabu ya kina hufanywa na wenye hizi Betting Companies kuhakikisha hakuna mtu anaweza kupata kiasi kikubwa cha pesa kama matokeo ya betting(Mkeka) wake).

#2 . ZITAMBUE LIGI VIZURI.

Watu wengi hujihisisha katika huu mchezo hata bila ya kutambia mienendo (Trend) ya ligi kuu mbalimbali barani Ulaya.Kutokana na Betting Companies kuwa na aina mbali mbali za "kubet", Pia kuna baadhi ya ligi zina "facilatate successful betting" kutokana na aina ya betting.

Kwa mfano:- Ligi ya Uingereza(EPL) , inafaa sana kutumika katika kubeti katika category ya "NORMAL" kwa asilimia 80%.Hii ni kutokana na ligi kuwa na wababe wanaotabirika , Baadhi ya timu kuwa out-of-form kwa muda mrefu, Mjeruhi ya mara kwa mara.
Ligi ya Spain(LA LIGA), inafaa sana kutumika katika "NORMAL" kwa silimia 70% na "HANDCAP" kwa silimia 30%( timu za R.madrid,Barca,A.madrid)

Ligi ya Ufaransa(LIGUE 1).Kutokana na hii ligi kuto kuwa na wababe wa kueleweka , hapa ni mahali salama sana kuitumia "HANDCAP" 80% na.Pia ni ligi iliyo na idadi ndogo sana ya magoli hivyo basi "FOURTYFIVE" prediction inafaa.Hii ni kutokana na matokeo mengi ya ligi hii kuwa na tofauti ya goli moja.
Ligi kuu ya Itali (Serie A), hii ligi haina tofauti sana na ligi kuu ya Ufaransa.Baadhi ya mechi huwa na tofauti ya goli moja, na mara nyingi huwa na matokeo ya suluhu katika dakika 45 za kwanza. Hivyo "HANDCAP" ina asilimia 60% na "FOURTYFIVE" ina asilimia 40%.(Tahadhari: Hii ligi inahitaji uchambuzi wa kina katika mechi zake kabla ya kuweka bet,)

#3 . BOBEA KWENYE LIGI CHACHE TU.

Si mbaya sana ukichagua baadhi ya timu zenye nguvu kutoka ligi nyingine, bali umuhimu wa kubobea katika ligi chache ni veyma zaidi.Hii itakufanya uwe mwenye uelewa na utambuzi wa kutosha na mwenendo wa hizo ligi chache. Pia hii itakuwezesha kuweza kufanya maamuzi sahihi yaliyo na ufahamu na uelewa yakinifu.,

#4 . MARA NYINGI NI VYEMA KUFUATA HISIA.

Umeshawahi kutazama orodha ya michezo/mechi za siku husika kuanzia ya kwanza hadi ya mwisho, na katika akili yako kuna hisia/vochochezi ambavyo vina kuambia kwamba "huyu anashinda" au "huyu anafungwa" au "hii mechi suluhu"?
Basi kwa taarifa yako, hizo hisia-za-mwazo(PRESCIENCE) husadikika kuwa sahihi kwa asilimia 80%.
Hii ni kwa upande wa wale wanao-Bet katika category ya "NORMAL".

#5 . EPUKA USHABIKI.

Kuna nyakati ambazo inakuhitaji uchague mechi ambayo timu uipendayo inacheza.Hiki kimekuwa kipindi kigumu sana kwa watu wengi.Hupenda kuchagua timu zao kuwa zitashinda hata kama ukweli ni kwamba zinauwezekano mkubwa sana wa kupoteza mchezo.
Au kuwekea timu fulani ishindwe kwa mategemeo timu yake(anayoishabikia) iendelee kuongoza ligi.
Ukiona umejawa na hisia za ushabiki na huwezi shindana nazo, basi ni bora kuacha kabisa kuchagua mechi hizo.

#6 . FANYA UCHAMBUZI YAKINIFU.

Hili ni pamoja na kuzingatia aina ya mchezo unaocheza. Mfano
-NORMAL; katika hii category unashauriwa kuchagua mechi zenye timu dhaifu na imara.Hii inaleta uwezekano wa kutokea kwa matokeo yaliyo-tabiriwa.
-HANDCAP; hapa unashauriwa kuchagua mechi zenye timu ambazo zenye uwezo unaokaribia na kulingana,kwa kuwa timu moja hupewa goli la kufikirika ambayo mara nyingi huwa ni ile dhaifu basi ni vyema kuchagua matokeo ya Suluhu huku ukiamini kuwa ile timu yenye nguvu zaidi huenda ikashinda kwa tofauti isiyozidi goli 1.Yaani 2-1 au 1-0 au hata 3-2.
-FOURTYFIVE(45); hapa sasa ni mahala ambapo mechi za machaguo ya suluhu kuzingatiwa.Kutokana na mechi kuanza kwa suluhu ya bila kufungana,kuna uwezekano wa asilimia 80% ya hizo mechi kumaliza dakika 45 za kwanza bila kufungana ili uweze kuchagua suluhi ya dakika 45, inashauriwa kuchagua mechi ambazo zina upinzani mkubwa sana baina yao au mechi zenye timu zilizodhaifu sana.

#7 . JIWEKEE KIASI KATIKA KU-BET.

Huu mchezo unaathiri sana tabia-ya binadamu (Addictive).Kuna kipindi unasikia hamu ya kubet kila mara hata pale unapoona mkeka(Betting Form) umeharibika, ili tu uweze kurudisha kile kiasi cha pesa ulicholiwa.Hii hutokea kwa sababu ya kutojiwekea "kikomo".
Weka kikomo ,mfano Tsh 5000/= tu itumike ndani ya saa 72.Itakufanya uwe na kikomo katika mchezo na kukusaidia kutopoteza kiasi kikubwa cha pesa kutoka mfukoni mwako.

#8 . FUATILIA UTABIRI WA MITANDAONI.

Ni vyema kufuatilia utabili wa mitandaoni kwa sababu huwa na takwimu sinazoonyesha historia, Perfomance, na matarajio ya mechi husika.
Hakikisha una-zingatia mechi tano(5) zilizopita.
-Head-to-head ya timu hizo.
-Perfomance ya timu katika dakika 45 za kwanza
-Majeruhi walio n'je ya kikosi kikuu.
-Usajili waliofanya
-zingatia idadi ya magoli ambayo timu hizo zinafunga(score) na kufungwa(concede).
-zingatia idadi ya mechi ambazo timu imeshinda na kupoteza.
-zingatia msimamo/stance ya timu katika mechi za nyumbani na ugenini.
Kuna baadhi ya mitandao maarufu ambayo hutumika kutoa tabiri za mechi mbalimbali.
(1)windrawin.com
(2)predictZ.com

(3)soccervista.com na
(4)livescore.com tu kwa matokeo yaliyo "live" na ya mechi zilizopita.

Nakaribisha maswali na Maoni kwenye eneo lolote lisilo eleweka...!

DemiGod,
Top Handcapper in Tanzania
 
Danny Massawe

Danny Massawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,155
Points
1,500
Danny Massawe

Danny Massawe

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,155 1,500
Wadau mnaotumia safaricom naomba kuuliza, nimepata lain ya safaricom nimeisajili kenya nataka niitumie kurejista akaunt mpya ya 1xbet na kitumia katika miamala je nikichagua currency Kenya shilling inatosha au lazima mpaka niwe na VPN app?
 
Mutha007

Mutha007

Senior Member
Joined
May 27, 2018
Messages
127
Points
250
Mutha007

Mutha007

Senior Member
Joined May 27, 2018
127 250
Wadau mnaotumia safaricom naomba kuuliza, nimepata lain ya safaricom nimeisajili kenya nataka niitumie kurejista akaunt mpya ya 1xbet na kitumia katika miamala je nikichagua currency Kenya shilling inatosha au lazima mpaka niwe na VPN app?
VPN muhimu...
ili uweze kudeposit/kuwithdraw na kutengeneza account mpya.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
Booking Number:Z5P6GHLM15/05/20

Live/Prematch

Selection

7861

15/05/2019 19:45

Lazio - Atalanta

Prematch

12 & Under(4.5)

1164

15/05/2019 19:45

Leeds Utd - Derby County

Prematch

1 & Under(4.5)
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
PSV WIN.
AJAXV OV2.5 .
WILLERN II OV 2.5..
VVV OV 2.5.
.FC UTRECHT OV1.5
MAXBET ALL
 
Mr. Wise

Mr. Wise

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
7,496
Points
2,000
Mr. Wise

Mr. Wise

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
7,496 2,000
DAWA YA UJINGA NI KUULIZA.

Wakuu nielekezi jinsi ya kuitumia line ya safaricom ktk deposit na withdrawal 1xbet
Deposit
Ingia Sim Toolkit, Kisha Mpesa, Lipa Kwa Mpesa then weka Namba ya biashara/Business number weka 290027, akaunti number weka ID yako ya 1xBet

Withdraw
Sim toolkit, Mpesa, Lipa kwa Mpesa, Business number 255255, then next option weka namba yako ya Mpesa ukianza na 255.....

Cha ajabu baada ya haya maelezo atakuja mtu kuuliza aelekezwe upya badala ya kusoma thread
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
BADO UJACHELEWA JIUNGE NA LUNDI LA WASHINDI CHANGIA 10" 000 KWA MWEZI TU NANKUWA MSHINDI
WHATSUP +255 713458722
screenshot_20190515-230317-png.1098795
screenshot_20190515-230137-png.1098796
screenshot_20190515-230128-png.1098797
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,604
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,604 2,000
*Z5P5WZTW*

Let's observe
Singles

👇👇👇👇

Deportivo Guastatoya - Antigua Gfc
X 1X2
3.20

3213
Deportivo Guastatoya - Antigua Gfc
GG GG/NG
2.16
SPLIT COLUMN BET
Min. Odds2.16
 
Danny Massawe

Danny Massawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,155
Points
1,500
Danny Massawe

Danny Massawe

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,155 1,500
Nimekuelewa ila mm ndio nataka kuanza kutumia kusajili akaunt kwa safaricomkuna kitu kinaitwa VPN ni lazima kukiweka?
Deposit
Ingia Sim Toolkit, Kisha Mpesa, Lipa Kwa Mpesa then weka Namba ya biashara/Business number weka 290027, akaunti number weka ID yako ya 1xBet

Withdraw
Sim toolkit, Mpesa, Lipa kwa Mpesa, Business number 255255, then next option weka namba yako ya Mpesa ukianza na 255.....

Cha ajabu baada ya haya maelezo atakuja mtu kuuliza aelekezwe upya badala ya kusoma thread
 
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined
Mar 25, 2018
Messages
156
Points
250
Godfrey dumba

Godfrey dumba

Senior Member
Joined Mar 25, 2018
156 250
Hiii dunia ni ya ajabu sana, naisi nina nyota mbaya nitakufa masikini muda huu ningekuwa tajiri mkubwa sana, NANI ALISEMA HAKUNAGA FIXED MATCH? dah nlikuw na fixed match 3 zina jumla ya odds 2106. Nikapuuzia nikamuonesh mshikaj wang nayey ni fal 2 akajarb kwa 100 betpawa amekula lak2 lakn anajilaum kashapasua na glass kam nne et nimeambulia elf 50 nayenyew kanip yey, dah kun nyingine ilikuw peke ake odds 12 af mfukon nin buk 5 cha ajab nikaend kununua mo energy baad ya hap nikaend uwanjan kuchez mpir, nmetok tu nikafikia kweny simu kuangalia matokeo dah nlichokuta uwez amin sijaoga ad saivi najiuliz nina gund gan au nililala na bundi maan leo ingekuwa siku bora kwenye maisha yangu yote
 

Forum statistics

Threads 1,295,671
Members 498,336
Posts 31,219,153
Top