Wazee Wenzangu Wa Kuweka Mzigo (Kubet) - Karibuni Tubashiri Mechi Za Leo!


MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
1,899
Points
1,500
MotoYaMbongo

MotoYaMbongo

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
1,899 1,500
Premier bet sasa hivi ni mavi matupu. sijui wamepatwa na nini. tokea wamebadili app hali imekuwa bom uswahili umeingia. yamekuwa ya mkeka bet. dawa ni kuhama tu sasa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,605
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,605 2,000
UMEKOSEA NJIA NENDA KWA.WENZAKO.UPATE EXP
 

Forum statistics

Threads 1,295,405
Members 498,303
Posts 31,210,845
Top