• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wazee Wazima Mnakumbuka Enzi Hizi??

Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Points
1,195
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 1,195
Naona weekend speacial nyingi zimekua ni muziki wa kizazi kipya, naomba watoto wadogo mtupe nafasi watu wazima nasi tujidai kidogo weekend hii tupate miziki ya batu bazima, na kanyimbo haka kanashuka sana na kitu bariiiiiidi, she is arguably one of the best african female artists ever- enjoy...

[media]http://uk.youtube.com/watch?v=8uzmvgnH_Dk[/media]
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,412
Points
1,225
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,412 1,225
Ahsante! lakini, duuh.... hiyo video editing yao ilikuwa kiboko... naona anaelea kwenye maji au mawimbi sijui...


SteveD.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,086
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,086 0
Ahsante! lakini, duuh.... hiyo video editing yao ilikuwa kiboko... naona anaelea kwenye maji au mawimbi sijui...


SteveD.
Mimi namsubiri bubu aje aseme tu...
Maana Mbilia Bell anasababisha na sauti yake, miondoko yake taratibu hataki kumbe anataka..
Asante KanaKans.....
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
98,008
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
98,008 2,000
Mimi namsubiri bubu aje aseme tu...
Maana Mbilia Bell anasababisha na sauti yake, miondoko yake taratibu hataki kumbe anataka..
Asante KanaKans.....
Inakuwa shida sana kusikia sauti ya Mbilia huku umekaa chini. Damu huwa inachemka uanze kujimwaga mwaga na kufuata beats za huyu bibie. Sio tu ana sauti nzuri bali miondoko pia anaiweza...:) Uwaweke akina Beyonce na wenzie halafu umweke huyu bibie mie siku yeyote ile nitaenda kumuona Mbilia!

Kanakansungu Kansungu Mwelu...Ahsante sana. Itakuwa vizuri tukiwa na weekend special kipande hii, tunaiweka zile za "Wazee Wazima"
 

Forum statistics

Threads 1,405,322
Members 531,960
Posts 34,483,597
Top