Wazee wa michuma ya maana mpoo!!?


Love Nuru

Love Nuru

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
367
Likes
347
Points
80
Love Nuru

Love Nuru

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
367 347 80
Me mwenyewe ninayo, sema ya mkopo.
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,073
Likes
3,552
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,073 3,552 280
Hiyo chuma ipo mjini mkuu, jitahidi kuangalia barabara za Masaki,Morocco au Posta.

Kuna watu town wanasukuma ndinga kali wametulia hawana habari.

Sent using Jamii Forums mobile app
Bongo hakuna anayeagiza magari mapya zaidi ya serikali. Hata wabunge hukopeshwa pesa kwa ajili ya magari mapya lakini huishia kununua mitumba ya magari. Harrier nyingi zilizoko nchi ya bongo ni mitumba ya 1998-2002!!!!
 
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
6,073
Likes
3,552
Points
280
M

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
6,073 3,552 280
Halafu Harrier ni gari ya kike, version ya kiume ni Kluger. Harrier na Kluger ni dada na kaka!! Mtengenezaji ni mmoja-Toyota.
 

Forum statistics

Threads 1,251,867
Members 481,917
Posts 29,788,492