Wazee wa michuma ya maana mpoo!!?


mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
12,399
Likes
12,184
Points
280
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
12,399 12,184 280
Pale Golden rose kuna mwana hua namuona na chuma kama hii ya 2018.
 
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
920
Likes
911
Points
180
Age
49
A

Albinoomweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
920 911 180
Matajiri wengi tanzania hawajui gari utakuta mtu ana pesa halafu anaendesha harrier ya 2002 sawa na kapuku

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,489
Likes
3,468
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,489 3,468 280
Hii ni push to start ama ni key kama kawa?
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
1,733
Likes
4,324
Points
280
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
1,733 4,324 280
Gari ya maana
 

Forum statistics

Threads 1,250,897
Members 481,523
Posts 29,749,978