Wazee wa Likes nawaomba humu, Likes zinahitajika nishinde shindano la ujasiriamali


Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
572
Likes
727
Points
180
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
572 727 180
wanamonitor mtu mmoja atoe like moja tu.. una log in kwa email, facebook, twitter au linkedin account yako.. kisha unatoa like yako
nikilogin kwa email bado wanataka niweke na majina yangu
 
capitalpool

capitalpool

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
6,763
Likes
26,545
Points
280
capitalpool

capitalpool

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
6,763 26,545 280
screenshot_2018-12-03-street-skills-development-startupper-of-the-year-by-total-tanzania-png.953872



All the best ila isije kuwa hacking trick.
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
5,927
Likes
9,464
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
5,927 9,464 280
kwa Kweli hamna idea mpya Chini ya jua, nimependa idea ya Yule anayetaka kusaidia afya, hospitalini kuwe na damu kwa waliopingukiwa
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
nikilogin kwa email bado wanataka niweke na majina yangu
wanachotaka hasa usirudie kupiga kura kwa like.. ndio maana wanauliza majina... ila huko ni total.. hata ukiweka jina jf hatuwez kujua
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
okay

Kwa hii Kazi yako tafuta mtu mwenye ushawishi mkubwa humu JF mpe hii Kazi ya kukunadi na kukuombea watu wakakupe likes zao kule. Itakuwa Kazi rahisi. Mfano Bold ana kijiji kikubwa sana. Akikisisitiza kikapige kura unatusua mapema sana.
Ngoja nikakupe like yako now mkuu
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
Mimi nikigonga like inanipa option ya kusign up au kulog in
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
Mimi nikigonga like inanipa option ya kusign up au kulog in
lazima ulog in na email, facebook acc yako, twitter au linkedin

wameweka hivyo ili kumonitor like.. mtu mmoja asirudie rudie kupiga kura
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
24,305
Likes
12,585
Points
280
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
24,305 12,585 280
lazima ulog in na email, facebook acc yako, twitter au linkedin

wameweka hivyo ili kumonitor like.. mtu mmoja asirudie rudie kupiga kura
Kwa hiyo nasign up au nalog in
 
W

Wazolee

Senior Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
145
Likes
128
Points
60
W

Wazolee

Senior Member
Joined Sep 1, 2018
145 128 60
Ni kiklik hapo ktk like inakuja sehemu nyingine nambiwa ni SIGN UP
Je apo nakuwa nimesha like au bado
 

Forum statistics

Threads 1,237,174
Members 475,465
Posts 29,280,272