Wazee wa Likes nawaomba humu, Likes zinahitajika nishinde shindano la ujasiriamali


F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
habari wadau wa chit chat..

naukumbuka uzi wetu wa kupeana likes.. sasa naombeni msaada wenu..

kuna shindano nimeshiriki la ujasiriamali linaitwa total start upper of the year.. katika harakati za kusaka ugali..

sasa limefikia stage ya likes zinaongeza marks.. nikawakumbuka ndugu zangu wa kupeana likes,,, naombeni msaada wenu


MAELEZO KAMILI HAYA HAPA CHINI

NAOMBA SAPOTI YA LIKES KWENYE BUSINESS PLAN COMPETITION

Nimeshiriki shindano la idea za ujasiriamali lililotangazwa na kampuni ya Total Duniani kwa idea ya STREET SKILLS DEVELOPMENT.

Katika masharti ya hilo shindano asiliamia 10 ya marks zitatokana na likes utazopata kwenye profile yako ya shindano. asilimia 90 wataamua majaji

Katika kutimiza hilo Tunaomba sapoti yenu kwa kila mmoja kupitia profile yetu na kuclick like. step za kuvote na kuweka like yako ni hizi zifuatazo.

1. click hiyo link chini ya haya maelekezo imeanza na neno start upper click hiyo link

Startupper of the Year - STARTUPPER OF THE YEAR BY TOTAL - [TANZANIA]

2. Baada ya kuclick hiyo link itakupeleka kwenye profile ya idea yetu Total. upande wa kushoto kuna neno LIKE (kwa wanaotumia pc) na kwa wanaotumia simu chini wataona LIKE. click hilo neno like baada ya kufata maelekezo. make sure umeona like yako imekamilika kwa kufata maelekezo yao.

3. Hapo unakuwa umemaliza kazi... Asante sana

Asanteni sana

mkumbuke likes zinazohesabiwa ni za kwenye link hiyo.. msilike hapa jf..

nawaomba wote muende kwenye link muweke like



wazee wa likes naombeni sana sapot yenu
 
sandraeli

sandraeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
1,173
Likes
1,703
Points
280
sandraeli

sandraeli

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
1,173 1,703 280
Sawa ntakupa like yngu
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,432
Likes
11,205
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,432 11,205 280
Nipo aseee sikuoni skuiz sijui umepata mzungu
Wazungu wanatakaga wanawake wenye makalio makubwa?
Si wanawatakaga flat....sie mizigo acha tubanane na wabongo hukuhuku Tz
 
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Messages
1,868
Likes
2,811
Points
280
Age
96
Mdomo bakuli

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2017
1,868 2,811 280
Ulipoharibu ni hapo kwenye kutaja majina mkuu!! Yaani umepaisha penati ya ushindi!! Umemsahau hadi mzee wa tunguri Mshana Jr angeweza kukurekebishia mambo yakakaa vizuri huko!
 
SADOCK NJIGINYA

SADOCK NJIGINYA

Verified Member
Joined
Mar 26, 2013
Messages
913
Likes
749
Points
180
SADOCK NJIGINYA

SADOCK NJIGINYA

Verified Member
Joined Mar 26, 2013
913 749 180
Like tu utapata ngoja tukalike mkuu
 
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2018
Messages
886
Likes
1,815
Points
180
Dejavu

Dejavu

JF-Expert Member
Joined May 31, 2018
886 1,815 180
habari wadau wa chit chat..

naukumbuka uzi wetu wa kupeana likes.. sasa naombeni msaada wenu..

kuna shindano nimeshiriki la ujasiriamali linaitwa total start upper of the year.. katika harakati za kusaka ugali..

sasa limefikia stage ya likes zinaongeza marks.. nikawakumbuka ndugu zangu wa kupeana likes,,, naombeni msaada wenu


MAELEZO KAMILI HAYA HAPA CHINI

NAOMBA SAPOTI YA LIKES KWENYE BUSINESS PLAN COMPETITION

Nimeshiriki shindano la idea za ujasiriamali lililotangazwa na kampuni ya Total Duniani kwa idea ya STREET SKILLS DEVELOPMENT.

Katika masharti ya hilo shindano asiliamia 10 ya marks zitatokana na likes utazopata kwenye profile yako ya shindano. asilimia 90 wataamua majaji

Katika kutimiza hilo Tunaomba sapoti yenu kwa kila mmoja kupitia profile yetu na kuclick like. step za kuvote na kuweka like yako ni hizi zifuatazo.

1. click hiyo link chini ya haya maelekezo imeanza na neno start upper click hiyo link

Startupper of the Year - STARTUPPER OF THE YEAR BY TOTAL - [TANZANIA]

2. Baada ya kuclick hiyo link itakupeleka kwenye profile ya idea yetu Total. upande wa kushoto kuna neno LIKE (kwa wanaotumia pc) na kwa wanaotumia simu chini wataona LIKE. click hilo neno like baada ya kufata maelekezo. make sure umeona like yako imekamilika kwa kufata maelekezo yao.

3. Hapo unakuwa umemaliza kazi... Asante sana

Asanteni sana

mkumbuke likes zinazohesabiwa ni za kwenye link hiyo.. msilike hapa jf..

nawaita wengine mje huku

Compact
Ficus
juan moses
@Samaritan
brenda18
womanhood
Cienfuegos
winner100
jonta
witnessj
aggyd
JembePoli
Atkins Mendel
Ficus
sohwa
mikwamba
Kyalow
Riwa
Namge
@Algator
Comrade Kip
MadamG
Ayanda85
Claret
babu na mjukuu
Snowwhite
Bonny
@rubuye1231
@prondo
dyuteromaikota
hazelyn
Donjama
Gogle
multiple
Afrah
Olivia Pope
carbamazepine
binti kiziwi
edgar Sr
ICHANA
hill and portion
red apple
KAHUSE
Qurie
espy
mahondaw
whitehorse
Code Breaker
Mbimbinho
ISO M.CodD
jay-millions
lazalaza
tya02
Alegria do povo
athuman zungu
@malaluko jr
Waseme
Prince Nadheem
Gwamahala
Mzigua90
Cauldron
angelita
topr
dawa yenu
strong gal
Shunie
@dst111
tejateja
subadesubking
jossiest
Rich Ze Best
255Gene
CHOKAMBOVU
Sonia G
Jack HD
kisengeli
TEAM hoarse
idaz
Heaven Sent
jonnie_vincy
singular
Michaelray22
kabanga
Mr Mikazo
Tarime one
sherberry
@Ipiyax
double R
Kadada
Cecilia Kessy
cesilia
subadesubking
it is me
moneytalk
Money Penny
@salma99
nchemime
Compact
Fake P
Word
griffin2
sammyluv
ABBYA
KIUNO CHANGU
-KANA-
CHOKAMBOVU
Queen Horse
m.agape
Maskini Jeuri
Miss ferrar
Horseshoe Arch
kassimneema
mjasiria
Omerta
kukumega
sajo
glory to yhwh
LOFA2030
ranyia
felinda
@montkafu
tozi25
Guasa Amboni
lafionaposh
lady v
dochivele
Masaki
amu

na member wengine wote humu.. niliowasahau kuwa mention... naomben sapot yenu
Kwa hii Kazi yako tafuta mtu mwenye ushawishi mkubwa humu JF mpe hii Kazi ya kukunadi na kukuombea watu wakakupe likes zao kule. Itakuwa Kazi rahisi. Mfano Bold ana kijiji kikubwa sana. Akikisisitiza kikapige kura unatusua mapema sana.
Ngoja nikakupe like yako now mkuu
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
Ulipoharibu ni hapo kwenye kutaja majina mkuu!! Yaani umepaisha penati ya ushindi!! Umemsahau hadi mzee wa tunguri Mshana Jr angeweza kukurekebishia mambo yakakaa vizuri huko!
majina nimefuta mkuu.. naomba like yako pia
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
5,927
Likes
9,464
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
5,927 9,464 280
Mkuu ingekuwa process ni rahisi kukupa like ingependeza, ila mpaka ufanye registration
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
Mkuu ingekuwa process ni rahisi kukupa like ingependeza, ila mpaka ufanye registration
una log in kwa email, facebook, linkedin au twitter acc yako.. wanamonitor mtu mmoja asirudie rudie kutoa like.. ukawa ushindi wa zengwe.. wanataka mtu mmoja apige kura 1
 
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
572
Likes
727
Points
180
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
572 727 180
Mbona kuna kusign up?
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
2,683
Likes
7,166
Points
280
Age
28
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
2,683 7,166 280
Mbona kuna kusign up?
wanamonitor mtu mmoja atoe like moja tu.. una log in kwa email, facebook, twitter au linkedin account yako.. kisha unatoa like yako
 
capitalpool

capitalpool

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2017
Messages
6,763
Likes
26,555
Points
280
capitalpool

capitalpool

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2017
6,763 26,555 280
Nimefika hatua hii sijui nini cha kufanya Next.



screenshot_2018-12-03-startupper-of-the-year-list-of-challenges-png.953869
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,416