Wazee wa kiraracha,kilema,marangu,sanya,mashati,mkuu,vunjo .............mpooooo

maishapopote

JF-Expert Member
May 28, 2009
2,301
2,000
Haya wakuu.....muda ushafika tukutane chini ya mikahawa na migomba na mringaringa......-ria mbeeee.........
 

Attachments

  • kili.jpg
    File size
    29.6 KB
    Views
    297

Baba_Enock

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
6,972
2,000
Huyo Mama "near-left" inaelekea ana kiu ya kufa mtu! Halafu naona kama bado "haijaiva"?
 

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
3,846
1,225
:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
:hungry: :hungry: :hungry: :hungry: :hungry: :hungry: :hungry:
 

mdoe

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
434
170
Imenitia hamasa. Ngoja nikakate tiketi ya Meridian kesho asubuhi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom