Wazazi msipopiga marufuku watoto wa kike kuvaa vimini, mtegemee kuletewa mimba


D

dmkali

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2014
Messages
3,343
Likes
5,683
Points
280
D

dmkali

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2014
3,343 5,683 280
Habari zenu,

Hakuna jambo linalonikera kama kuona binti mdogo wa shule akiwa kavaa kimini na wazazi wakiwa pembeni wakimpongeza.Mtoto unapomsifia kuwa kapendeza kwa kuvaa nguo hizi unamwaminisha kwamba ndiyo nguo halali na inayompendeza kuriko nguo zingine zote.

Tena wengine mnawatia viburi kiasi kwamba wanapokuja kukosolewa na walimu wao au majirani, kinachotokea huwa wanawapuuza na kuwadharau. Ikumbukwe kwamba mavazi hayo ya vimini ndiyo vichocheo vya wao kutakwa na hatimaye kutiwa mimba.

Naombeni Maafisa utamaduni kutoka kila wilaya pitisheni msako mkali ambapo mtoto ambaye atakutwa na vimini wazazi wake wakamatwe kwa kosa la kuharibu maadili ya mtoto.
 
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2010
Messages
752
Likes
146
Points
60
LOGARITHM

LOGARITHM

JF-Expert Member
Joined May 5, 2010
752 146 60
Habari zenu,

Hakuna jambo linalonikera kama kuona binti mdogo wa shule akiwa kavaa kimini na wazazi wakiwa pembeni wakimpongeza.Mtoto unapomsifia kuwa kapendeza kwa kuvaa nguo hizi unamwaminisha kwamba ndiyo nguo halali na inayompendeza kuriko nguo zingine zote.

Tena wengine mnawatia viburi kiasi kwamba wanapokuja kukosolewa na walimu wao au majirani, kinachotokea huwa wanawapuuza na kuwadharau. Ikumbukwe kwamba mavazi hayo ya vimini ndiyo vichocheo vya wao kutakwa na hatimaye kutiwa mimba.

Naombeni Maafisa utamaduni kutoka kila wilaya pitisheni msako mkali ambapo mtoto ambaye atakutwa na vimini wazazi wake wakamatwe kwa kosa la kuharibu maadili ya mtoto.
Ndugu yangu una hoja ya kimaadili ambayo naiunga mkono. Hata hivyo solution uliyopendekeza sina uhakika kama ina nguvu ya kisheria.
 
Ummesh

Ummesh

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
2,032
Likes
1,087
Points
280
Ummesh

Ummesh

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
2,032 1,087 280
Hii haina ubishi.
 
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
3,046
Likes
1,098
Points
280
Tunzo

Tunzo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
3,046 1,098 280
Yani siku hisi ni balaa! Hebu pita pita hizi tution mbali mbali watoto wapo likizo ni ajanga, mfano pita hapa mapambano mwenge, mpaka wakati mwingine unajiuliza huyu bint anatoka kwao au hana wazazi, mpaka unaona huruma mana ukiangalia ni vya kugegeda tu
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,634
Likes
2,123
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,634 2,123 280
true
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Umeeleza ukweli mtupu ila sijui kwanini wazazi nao sikuhizi hawana nguvu, sauti na ukali kwa watoto wao kama zamani.
 

Forum statistics

Threads 1,235,705
Members 474,712
Posts 29,231,179