Wazaramo walibaniwa sana sasa Singeli ndio ngoma ya Alicia Keys!!

kenge 10

JF-Expert Member
Jul 2, 2014
994
1,000
Ukweli huwezi toka kwenu Africa uwaimbie wamarekani rnb sijui hip pop
Unatakiwa uwaoneshe kitu tofauti kama hivi
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,972
2,000
jingalao hapana hawakubaniwa kamwe bali hawakuwa tayari kuwa na ndoto kubwa.. Kama unakumbuka way back 90's MNANDA ulivyokuwa maarufu ambao sasa ndio huu product ya SINGELI... lakini hapo kati tukaiga uzungu mwingi
Badala ya Kujenga mlibomoa!!HAMJAFANIKIWA!
Mmewabania sana wazaramo toka enzi ya mnanda hadi sasa ni Singeli.

Hadi RPC aliwahi piga marufuku ngoma zetu...haya sasa ALICIA KEYS Katukubali ....


KIMBIA NASEMA KIMBIA MBIO MBIO...WAPI MSAGA SUMU
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom