Wazanzibari wawataka CCM bara, Lissu na Zitto na watu wa bara waache kuongelea mambo ya Zanzibar

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
26,845
2,000
Mida hii niko hapa darajani Zanzibar nakula urojo

Kama kawaida hapa siasa huongelewa hadi basi huku watu wakipata urojo

Wanaongelea mambo ya serikali umoja wa kitaifa Zanzibar wanasema hayo mambo waachiwe wenyewe wazanzibari sababu uchaguzi wa Zanzibar pekee sio wa muungano hivyo sio sahihi viongozi wa bara akina Zitto Kabwe Lisu au CCM bara kuongelea

Zanzibar ni nchi kamili ina Rais wake, tume yao ya uchaguzi, Baraza lao la wawakikishi nk

Wachonga midomo toka bara acheni kujifanya wasemaji wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar hayo ni yao kikatiba viongozi wa vyama kule Zanzibar ndio watakiwa kuongelea
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
6,901
2,000
Wazanzibari mambo yao yasiingiliwe na vibaraka wa mabeberu.

Maalim mwenyewe keshalainika.
 

lum

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
400
250
Kuzihukumu siasa za Zanzibar Kwa kutumia formula za Tanganyika utapotea mbali sana.

Uliwahi kusikia kuna kiongozi kaunga juhudi znz
 

CAPO DELGADO

JF-Expert Member
Aug 31, 2020
1,135
2,000
Mizigo ya LUMUMBA...HALIJILUI HATA LILICHOANDIKA.

Mwalimu Nyerere alituasa sana kuepuka dhambi ya Ubaguzi.
"sisi wazanzibar wao watanganyika Tutafika mbali na kwenda wao waunguja sisi wapemba"

HAKUNA DHAMBI MBAYA KAMA DHAMBI YA UBAGUZI.
 

HIBISCUS 80

JF-Expert Member
Jun 18, 2020
802
1,000
Mida hii niko hapa darajani Zanzibar nakula urojo

Kama kawaida hapa siasa huongelewa hadi basi huku watu wakipata urojo

Wanaongelea mambo ya serikali umoja wa kitaifa Zanzibar wanasema hayo mambo waachiwe wenyewe wazanzibari sababu uchaguzi wa Zanzibar pekee sio wa muungano hivyo sio sahihi viongozi wa bara akina Zitto Kabwe Lisu au CCM bara kuongelea

Zanzibar ni nchi kamili ina raisi wake,tume yao ya uchaguzi, Baraza lao la wawakikishi nk

Wachonga midomo toka bara acheni kujifanya wasemaji wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar hayo ni yao kikatiba viongozi wa vyama kule Zanzibar ndio watakiwa kuongelea
Poleee
 

Ikemefune

JF-Expert Member
Sep 22, 2017
879
500
Mida hii niko hapa darajani Zanzibar nakula urojo

Kama kawaida hapa siasa huongelewa hadi basi huku watu wakipata urojo

Wanaongelea mambo ya serikali umoja wa kitaifa Zanzibar wanasema hayo mambo waachiwe wenyewe wazanzibari sababu uchaguzi wa Zanzibar pekee sio wa muungano hivyo sio sahihi viongozi wa bara akina Zitto Kabwe Lisu au CCM bara kuongelea

Zanzibar ni nchi kamili ina Rais wake, tume yao ya uchaguzi, Baraza lao la wawakikishi nk

Wachonga midomo toka bara acheni kujifanya wasemaji wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar hayo ni yao kikatiba viongozi wa vyama kule Zanzibar ndio watakiwa kuongelea
Wako sahihi
 

X-bar

JF-Expert Member
Mar 20, 2019
771
1,000
Mida hii niko hapa darajani Zanzibar nakula urojo

Kama kawaida hapa siasa huongelewa hadi basi huku watu wakipata urojo

Wanaongelea mambo ya serikali umoja wa kitaifa Zanzibar wanasema hayo mambo waachiwe wenyewe wazanzibari sababu uchaguzi wa Zanzibar pekee sio wa muungano hivyo sio sahihi viongozi wa bara akina Zitto Kabwe Lisu au CCM bara kuongelea

Zanzibar ni nchi kamili ina Rais wake, tume yao ya uchaguzi, Baraza lao la wawakikishi nk

Wachonga midomo toka bara acheni kujifanya wasemaji wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar hayo ni yao kikatiba viongozi wa vyama kule Zanzibar ndio watakiwa kuongelea
Hawana lolote hao bali ni mpanga wa Seif na genge lake wabaki huru kushiriki SUK.
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
26,845
2,000
Watu tuna uhuru wa kuiongelea nchi yoyote duniani achilia mbali zanzibar.

Usahihi wake ni upi.

Tumemwongelea Trump kwani Marekani siyo nchi huru?

Visirani tu.
Zitto Kabwe na Lisu waliongelea msimamo wa vyama kuwa hakuna kushiriki serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar wakati wao sio wazanzibari wala wapiga kura wa Zanzibar
 

Tigershark

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
7,095
2,000
Zitto Kabwe na Lisu waliongelea msimamo wa vyama kuwa hakuna kushiriki serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar wakati wao sio wazanzibari wala wapiga kura wa Zanzibar
Vipi mbona Hussein Mwinyi amepigiwa kura na wajumbe wa CCM kutoka bara?
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,488
2,000
Mida hii niko hapa darajani Zanzibar nakula urojo

Kama kawaida hapa siasa huongelewa hadi basi huku watu wakipata urojo

Wanaongelea mambo ya serikali umoja wa kitaifa Zanzibar wanasema hayo mambo waachiwe wenyewe wazanzibari sababu uchaguzi wa Zanzibar pekee sio wa muungano hivyo sio sahihi viongozi wa bara akina Zitto Kabwe Lisu au CCM bara kuongelea

Zanzibar ni nchi kamili ina Rais wake, tume yao ya uchaguzi, Baraza lao la wawakikishi nk

Wachonga midomo toka bara acheni kujifanya wasemaji wa serikali ya umoja wa kitaifa Zanzibar hayo ni yao kikatiba viongozi wa vyama kule Zanzibar ndio watakiwa kuongelea
Rais wao ametoka Mkuranga na amechaguliwa Dodoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom