Wazanzibari wa kijliwe cha Jaws Corner wasoma dua kumuombea Sultan Qaboos wa Oman

Dec 17, 2019
17
45
Je wa oman nao huwa wanawaombea viongozi wa zanzibar publicly namna hii?





 

jd41

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
3,758
2,000
Kumuombea mwenzio pia unapata thawabu, rehema atakazobarikiwa yeye na wewe utazipata pia, kwasababu Mungu sio mbinafsi kama mleta mada na mchangiaji wa kwanza, kwani nyie mkiwa na ndugu au marafiki zenu wagonjwa hamuwezi kuwaombea kwa Mungu? na wala sio ugonjwa tu, mara nyingi tunawaombea wapendwa wetu Mungu awakinge na majanga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

smaki

JF-Expert Member
Jan 23, 2019
1,254
2,000
Zamu ya waafrica kutawala Africa yote sasa na bado tunakuja kutawala DUNIA kama zamani . Mtaomba sana lkn hamtasikilizwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom