Wazaliwa wa mkoa wa Tanga tukutane hapa


mjizu123

mjizu123

Senior Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
183
Likes
105
Points
60
mjizu123

mjizu123

Senior Member
Joined Mar 19, 2016
183 105 60
KORONGWE MOJA asanteh MUNGU kwakunibariki na kuzaliw tanga WALE WOTE WA KORONGWE GONGA LIKE TUJUANE
 
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
2,226
Likes
1,945
Points
280
Relief Mirzska

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
2,226 1,945 280
Mungu amenibariki nimeingia home Tanga Jana. Wadau mpo?? Au ndio vyuma vimekaza???
 
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
3,211
Likes
285
Points
180
B'REAL

B'REAL

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
3,211 285 180
cheupee wa barabara yapili.......au kisosora......au tangamano.....au kwa minchii au chuda...au cheupe wa chumbageni wewe eeeeh au cheupe wa pale makorora.....au wa pale kange...........basi itakuwa cheupe raskazoni etiii sky Eclat
 

Forum statistics

Threads 1,237,176
Members 475,465
Posts 29,280,346