Wazaliwa wa mkoa wa Tanga tukutane hapa


Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,503
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,503 280
Uzi maalumu kwa wana JF walio zaliwa Mkoa wa Tanga
Hata kama haupo Tanga ila Tanga ndio Nyumbani basi husika Hapa.
Dhumuni ni kufahamiana.

Wa T.A tujimwae mwae humu.

TANGA NDIO HOME
11889576_766359033475931_5319794118010682541_n.jpg?efg=eyJpIjoiYiJ9&_nc_eui2=v1%3AAeGvCrlz2a8qtFJf9n4d-bDG-y7fkBqC044fv_-R8gxw6CaKMMnyjjQvOnSvi-283Unf2OEUMfLUccfIpHpsOw8mtHToQEDHcWZICza_48epXVh41QpjDi5bccenZtsWkdk&_nc_ad=z-m&oh=0d07a975c3002ff13ddab71db7b3cb38&oe=599D5560

Eti watu wa Tanga nao wanawaita Watu wa Mikoani ,,wa kutoka Bara", hili lilinishangaza sana, nilifikiri ni msemo wa watu wa Dar tu!
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,513
Likes
83,035
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,513 83,035 280

Forum statistics

Threads 1,237,175
Members 475,465
Posts 29,280,291