waungwana naombeni kujua huyu aliyejaza hii HATI YA USHINDI wa CDM amemaliza darasa la saba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waungwana naombeni kujua huyu aliyejaza hii HATI YA USHINDI wa CDM amemaliza darasa la saba

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by HAFSA1984, Apr 2, 2012.

  1. H

    HAFSA1984 Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana ukiitizama hii hati ya ushindi aliyopewa ndugu yetu mbunge mteule wa arumeru mbona huu mwandiko ni kama wa mtoto wa chekechea au ndio mkono ulikuwa unatetemeka sana kwa kutojiamini na kila anachokiandika View attachment 50796 View attachment 50796
     
  2. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    vibration ya vidole
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hizi ni hati za watu waliopita mido skul brother... yani hapo kajipinda hadi nukta ya mwisho. btw bravo ndugu msimamizi kwa kujitoa muhanga kesho tutasikia umehamashiwa liwale mzee..
     
  4. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sioni tatizo la huo mwandiko !!!!
     
  5. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haijarishi hata wakati anasoma matokeo alikosea mara tatu kamanda Lema Akanyosha mstari
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mwandiko wa mkurugenzi huo
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,516
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Angalia content mwandiko utakusaidia nini mkuu?

    Imesomeka haikusomeka?
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,330
    Likes Received: 3,589
    Trophy Points: 280
    Wewe shida yako ni Rangi ya Paka,
    Au yule anaejua kuwinda?????
    Kama inasomeka tatizo liko wapi???
    Wacha tusheherekee zetu ushindi sisi!!!
     
  9. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ..sijaona tatizo lolote hapo,unasomeka vizuri kabisa!!
     
  10. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mbona unasomeka, acheni majungu
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Hv atakuwa ni nani huyo aliyeandika?
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaah jamani badala ya kuangalia muandiko wa "mkurugenzi" ni bora kumpongeza, kimtindo ameonesha ushujaa kwa kuopingana na nguvu ya pesa iliyokuwa inamshinikiza!
     
  13. o

    obseva JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 80
    Iko njema cnaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  14. c

    conman Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Mwandiko ni safi sana. Wa watu wa zamani, aghalabu ni wa mtu anatumia kinywaji kwa hiyo mikono imeanza kutetemeka kidogo. But who cares ???
     
  15. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 851
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    Mwandiko uko poa sana kama wa Waziri Mkuu wetu. Ameshashinda maneno mengine hayana maana.
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,752
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuuu kule wapo ata wasiyo jua kusoma ni vingozi wa juuu
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,909
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Hata hivyo kajitahidi hakuna kitu kigumu kama kufanya kitu ambacho lazima kitakuwa na Impact ya kufukuzwa kazi au kuhamishwa kituo cha kazi
     
  18. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Mbona mwandiko poa tu! Je ungeuona mwandiko wa Lusinde ... ?
     
  19. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Mbona mwandiko uko poa sana. Hujaona miandiko ya Maprofesa wewe! Mwandiko wa kisomi kabisa huo, au labda hatujakuelewa
     
  20. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 2,043
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Nimeshaelewa. Kumbe ni Magamba wanajaribu kutafuta sababu ya kukata rufaa.
     
Loading...