WaTZ walio Diaspora wanaleta Pesa nyingi kuliko madini?


Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,497
Likes
3,873
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,497 3,873 280
zambian-economist.blogspot.co...d-edition.html
Nimekuta hii story nikaona ngoja nishare. Inawezekana TZ tukawa sawa na Zambia. Diaspora inalingizia Taifa US$ 313 million sawa na 2.4 % ya GDP. Sasa sijui madini yanaingiza kiasi gani?? Check data: [media] [IMG]http://zambian-economist.blogspot.co...d-edition.html[/IMG] [B]Zambian Remittances [/B] Su...-remittances-2nd-edition.html[/media] [/SIZE]
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,497
Likes
3,873
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,497 3,873 280
WaTZ walio Diaspora wanaliingizia Taifa Pesa nyingi kuliko madini?
 
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2007
Messages
3,750
Likes
27
Points
0
KadaMpinzani

KadaMpinzani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2007
3,750 27 0
Mr. 0,
unajua kwa nini watu hawachangii hapa ?

kwa sababu wanaona hamna MWANYA wa kuishambulia ccm !
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
usiniambie umerudi kimya kimya... bwana we hizi adhabu nyingine si nzuri.. sometimes without you here ina kuwa ni kama kwenda uwanjani mtu umetinga jezi na kila kitu halafu timu nyingine haitokei...
 

Forum statistics

Threads 1,236,680
Members 475,218
Posts 29,266,592