Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watz tutoe maoni katiba mpya itoe majibu kwa mahitaji ya msingi kwa watz

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by VAPS, Aug 25, 2012.

  1. V

    VAPS Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ISIWE HISANI YA TV/RADIO STATION/MAGAZETI KUTANGAZA WAGONJWA SUGU/WAJANE/ Nk BALI IWE WAJIBU WA WATZ WOTE KUPITIA SERIKALI.
     
Loading...