Watz tusikimbilie kusema mawaziri ni mzigo,hao ni zao la mzigo.


N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Tusikimbilie kutaja mawaziri mizigo,hata huyu wa magogoni nae ni mzigo kwani mawaziri mzigo wameteliwa na yeye. Pia,hili ni tatizo la kimfumo top hadi chini wote mizigo tu hakuna mzuri.Wote wala rushwa,mafisadi nk.Kama mkuu mwenyewe yuko kwenye list of shames! Mzigo unaanzia kwake
 

Forum statistics

Threads 1,252,155
Members 482,015
Posts 29,798,437