WATUMISHI WA UMMA TUSIBABAISHWE, KINANA na NAPE na wenzao CCM hawana mamlaka kutukoromea sisi


N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
223
Points
195
N

NYAMKANG'ILI

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
223 195
WAKUU naona KINANA na wenzake wanazunguka na kukoromea watumishi wa umma na kutoa ahadi kemu2 kwamba "...wanaiagiza serikali itekeleze, watawachukulia hatua watumishi..." WAKIDAI NI CCM KUISIMAMIA SERIKALI YAKE...

Hapa naona kuna kutokuelewa maana ya "... Chama tawala CCM kuisimamia serikali yake...". Katibu mkuu CCM KINANA hana mamlaka ya kuiagiza serikali, kwa kisingizio cha chama kusimamia serikali. CCM kuisimaia serikali siyo kupitia mtu mmoja mmoja, bali vikao:mkutano mkuu, NEC & CC. Hivi vikao vina mamlaka ya kuisimamia serikali, siyo KINANA. Tunapaswa kuelewa hili. Jambo hili ni sawa na BUNGE kusimamia serikali: MBUNGE mmoja mmoja hana mamlaka ya kutoa maagizo kwa serikali, bali MBUNGE (SOMA IBARA 63 ya KATIBA TZ 1977).

NAKUMBUKA alipoingia Sec Gen MKAMA naye alizunguka nchi nzima na kutoa ahadi "mpya kabisa" na kukoromea serikali, aliitwa na kuambiwa anakosea na akapotelea kusikojulikana. MOJA ya ahadi za MKAMA ni kujenga hospitali ya RUFAA eneo la Kwangwa MUSOMA , yenye pia na chuo kikuu cha afya kama MUHIMBILI, MJINI MUSOMA, na akasema isipojengwa hadi 2015 basi CCM isichaguliwe ... TUNASUBILIA TUONE.

AHADI NYINGIZE za EX-SEC GEN MKAMA, wadau mtanisaidia...

KINANA naye anapita mle2, haya bwana: naona hawajajua kuwa CHAMA KUSHIKA HATAMU ILISHAKWISHA ZAMAAAAAAAAAAAAANI ... wanawadanganya wananchi
 
L

Laizer Ole Naibio

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
93
Points
0
L

Laizer Ole Naibio

Member
Joined Apr 2, 2012
93 0
Kweli kabisa. Ataaibika soon we mwache. Anaweza kuanza kujenga chuki kwa watumishi wa umma kutoka kwa wananchi
 
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
672
Points
195
M

Mr.Busta

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
672 195
Wamechanganyikiwa na ufisad na kusahau majukumu yao.wanataka kufanya kama cdm wacjue kwamba cdm ni speed kubwa kaz yake kuishitaki serkal kwa wananchi pale wanaposhindwa kuwajbika kwa wananchi,wao ccm hawajielei mpaka sasa wafanye nn ili wapendwe kama cdm.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,357 2,000
Kinana kila akilala usiku anaota anakimbizwa na kundi la TEMBO.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
C

chakochetu

Senior Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
108
Points
0
C

chakochetu

Senior Member
Joined Oct 13, 2012
108 0
wameanza!!,eti WATOKE VIPI,sasa wanakuja na SINGLE hii(kuwatishia watumishi).Wanasahau kwamba wafanya kazi hawatakiwa kuingizwa katika siasa.!!

Boss wao alikosea kuwatishia wafanyakazi,MATOKEO YA UCHAGUZI uliopita,inaonyesha maeneo ya mjini ndipo walipo wafanyakazi wengi na ndipo CCM ilipoangushwa na WAPINZANI,(Arusha,Mwanza,Dar,Mbeya,n.K).

Wanatengeneza njia ya kushindwa kwao tena.!!!
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,086
Points
1,250
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,086 1,250
Tatizo baada ya kuchaguliwa wenzao wameamini kuwa wao ni muarobani wa marehemu chama chao. Wametoka wakijua kwa imani hiyo watakachokiongea kitabadili imani ya wananchi kwa hilo genge lao la wezi
 
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
91
Points
0
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined Nov 6, 2012
91 0
...himijitu inaweweseka tu hata haijui inafanya nini sasa,wamekumbuka shuka kumekucha...kila wakipiga hesabu wanaona hawajafanya kitu,ahadi za dhaifu nazo hazitekerezeki na muda nao umeisha,wanachofanya sasa ni juhudi za mfa maji....2015 lazima tuwatembeze uchi mji mzima...
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,805
Points
1,250
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,805 1,250
Natambua kwamba hawa wanasiasa wazee wamekua hawapendezwi na jinsi Kikwete amejitahidi kuachia demokrasia ya vyama vingi ichukue nafasi yake. Sishangazwi kusikia kauli zilizopitwa na wakati toka kwa Kinana. Wazee baada ya mabadiliko ya katiba ya CCM wameondolewa ktk vikao vya maamuzi,wamebaki washauri,sasa naona waliamua kulazimisha watu aina ya Kinana na Mangula wawe viongozi wa juu kulinda maslahi yao wala siyo maslahi mapana ya chama. Bado wanaishi na mawazo ya chama kushika hatamu.
 
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2012
Messages
602
Points
0
UPIU

UPIU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2012
602 0
wamechanganyikiwa na
ufisad na kusahau majukumu yao.wanataka kufanya kama cdm wacjue kwamba
cdm ni speed kubwa kaz yake kuishitaki serkal kwa wananchi pale
wanaposhindwa kuwajbika kwa wananchi,wao ccm hawajielei mpaka sasa
wafanye nn ili wapendwe kama cdm.
cdm kwisney wanaweweseka kutokana na ccm kuisimamia serikali kutekeleza ahadi
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,541
Points
2,000
Age
39
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,541 2,000
Wanajifurahisha tu hawana ubavu na mamlaka kisheria ya kuwapelekesha watumishi,yetu macho!
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
Bado ana mawazo ya wakati wa chama kimoja i.e. chama kushika hatahu.
 
M

malaka

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
1,323
Points
1,195
M

malaka

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
1,323 1,195
Jamani mi sio CCM ni Mpinzani ila kwa hili mmemnukuu vibaya. Mimi juzi nilisikia ITV alivyokuwa mtwara akisema kwamba anapita kila eneo kuangalia maendeleo na kukusanya maoni ili ayafikishe kwenye vikao vyao waandae taarifa ya kuwasilisha mapendekezo Serikalini.

Mnyonge mnyongeni jaman.
 
M

Mndokanyi

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
629
Points
195
Age
42
M

Mndokanyi

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
629 195
NEC&CC ndo hao hao viongozi wa Serikali!.Hamna jipya,hawawezi kujiamrisha wao wenyewe!.
 
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2012
Messages
1,263
Points
1,500
H

Haludzedzele

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2012
1,263 1,500
Kweli kazi ipo hadi Mtumishi wa umma kufanyia kazi amri za watendaji wa chama haya ni mapya sasa anyways siye tushajitambua
 
Bartazar

Bartazar

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
997
Points
500
Bartazar

Bartazar

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
997 500
Wautoe wapi ubavu huo...? Waitishe CC na NEC, hao ndo wenye mamlaka ya kuisimamia serikali! Akili ndogo kweli, yaani wanataka katibu mkuu atoe amri kwa mkurugenzi wa wilaya!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,290
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,290 2,000
NYAMKANG'ILI

Mkuu hawana lolote hawa!! wanakula Per diem tu!!! Yaani wanatafuna kurejesha madeni ya rushwa za uchaguzi!!! Kwani safari si ni hela? Si ajabu kwa siku anakunja milion?
 
Last edited by a moderator:
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,635
Points
2,000
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,635 2,000
Wizi mtupu
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
9,163
Points
2,000
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
9,163 2,000
siku akijuwa kutofautisha kati ya serikali na watendaji wa serikali basi tutampa uraia.

Serikali ni wananchi.
Hao mawaziri wake ni watendaji wa serikali, na ndio maana wananchi wakifika kikomo cha uvumilivu basi hao watendaji wanakuwa hawana chao.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,218
Points
1,250
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,218 1,250
Hata mimi nilikuwa najiuliza maswali mengi kichwani. Lakini ilipofika kipengele cha kutekeleza ilani ya chama kwa serikali iliyoko madarakani, basi nilitulia. Ila kinana atakuwa mpole soon
 

Forum statistics

Threads 1,295,821
Members 498,405
Posts 31,224,257
Top