Watumishi wa umma mkipewa increment mwezi huu nitatembea nimevaa boksa tu kutoka Ubungo mpaka Posta


MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,749
Likes
2,386
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,749 2,386 280
Leo nilikuwa nabishana na wafanyakazi wa Serikali nikawambia katika utawala huu wasitegemee kuongezewa kiasi chochote cha mshahara zaidi zaidi wategemee uliopo kupunguzwa. Bahati mbaya sana niliokuwa nabishana nao ni makada wa chama na wamedai mwezi huu kutakuwa na increment kwa wafanyakazi.

Sasa ni hivi mi Mzee Msasambegu nikiwa na akili timamu leo naahidi hivi ikiwa serikali itaongeza hata shilingi kwa wafanyakazi terehe 01/12/2017 nitatembea nikiwa nimevaa boksa tu kutoka Ubungo mpaka Posta
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,113
Likes
10,630
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,113 10,630 280
Aisee, ngoja tuone.
 
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,202
Likes
278
Points
180
Umslopagazi

Umslopagazi

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,202 278 180
Utekeleze ahadi yako, sio kama Msigwa.
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
Hii mambo inawaumiza sana watumishi lakini ndo hamna namna....
 
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2017
Messages
234
Likes
280
Points
80
Ugangaaa

Ugangaaa

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2017
234 280 80
Mzee msasambegu maneno yako yanachembe ya ukweli pia nikupongeze kwa uthubutu wa kuondoka huku mana haupo pekeyako kuna mnyororo nyuma. Ukiwa na akili timamu huku uwez kubaki kwa jinc mambo yanavyo enda labda uwe umevakiza miaka michache ku staafu imefika mahali mtumishi hayupo kituoni ndani ya siku 5 hata kama taarifa umetoa lakin imechelewa kufika eti ushaondolewa ktk system. Iko wapi security ya utumish? Hata Mzee Mengi naimani hafukuzi wafanyakazi wake kiholela hivi
 
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,749
Likes
2,386
Points
280
MZEE MSASAMBEGU

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,749 2,386 280
Mzee msasambegu maneno yako yanachembe ya ukweli pia nikupongeze kwa uthubutu wa kuondoka huku mana haupo pekeyako kuna mnyororo nyuma. Ukiwa na akili timamu huku uwez kubaki kwa jinc mambo yanavyo enda labda uwe umevakiza miaka michache ku staafu imefika mahali mtumishi hayupo kituoni ndani ya siku 5 hata kama taarifa umetoa lakin imechelewa kufika eti ushaondolewa ktk system. Iko wapi security ya utumish? Hata Mzee Mengi naimani hafukuzi wafanyakazi wake kiholela hivi
Mkuu mi nimeshaondoka na ninashukuru mungu ninaridhika na hiki kidogo ninachokipata...ingawa ninachokipata ni kidogo kuliko mshahara niliokuwa nalipwa but ninaamani kwa kweli,hakuna mtu wa kunifokeafokea na kunipelekesha and najua nikiongeza juhudi nitapata zaidi ya hichi kidogo nachopata
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,737
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,737 280
Ujiselfie uturushie humu ikitokea
 

Forum statistics

Threads 1,215,152
Members 463,070
Posts 28,537,683