Watumishi wa uma awamu ya posho, warsha na semina imeisha tufanye kazi tujenge nchi

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
3,964
2,000
habari wadau..

nina imani wote tunaipenda nchi yetu...

mkuu wa nchi hatafuti hela kwa ajili ta warsha, posho na semina..

kama kula hizo hela tumeshakula sana miaka ya nyuma..

sasa tufanye kaziiiii...

source: ITV
 

Attachments

pecial

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
638
500
Zile semina was like inservise training unapata update ya kazi yko na jinsi ya kuendana na mabadiliko ya technology sasa kama hakuna tutegemee watumishi kuwa outdated
 

Mazigazi

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
8,075
2,000
Wacha weeee!!

Baba ulikuja na utaondoka muda wako ukiisha .

Utatuachia nchi yetu .

Una miaka 8 sio mingi sana tutakuvumilia .
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,617
2,000
Wacha weeee!!

Baba ulikuja na utaondoka muda wako ukiisha .

Utatuachia nchi yetu .

Una miaka 8 sio mingi sana tutakuvumilia .
Ameanza kuombwa kubadili Katiba asiwe na Kikomo na uzuri wake hayo Maombi yameanzia Home Geita, ni ngumu kukataliwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom