Watumishi wa serikali wapya 3000 waliofukuzwa kazi wapanga kufungua kesi mahakamani


nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
28
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
Watumishi wapya walioajiriwa mwezi June 2016 kisha kusainishwa mikataba ya kazi na kuanza kufanya kazi baaadaye walifukuzwa kazi bila kufata utaratibu wanatarajia kufungua kesi kesho kuishitaki serikali kwa kitendo ilichowafanyia serikali imewafukuza kazi waajiriwa wapya wa mahakama ,Afya, mikoani ,wilayani nk akiongea mwenyekiti msaidizi wa wahanga hao deus mweseka ,amesema kuwa wamejipanga vya kutosha kukabiliana na kesi hiyo ili kutafuta haki yao maana wamefukuzwa kazi bila kuambia hata sababu ya kwanini wamefukuzwa kazi wakati wana mikataba ya kazi na barua za kuitwa vituoni kazini amesema tangu wafukuzwe kazi Leo huu ni mwezi wa sita wapo nyumbani amesema anashangazwa na serikali hii kushindwa kufuta sheria na taratibu za utumishi wa umma .

Mwenyekiti msaidizi huyo ameiomba Mahakama kuwatendea haki maana wameitafuta haki kwa njia ya mazungumzo imeshindikana kupatikana kabisa amesema wameonana na katibu mkuu utumishi wa umma juu ya kurudishwa kazini lakini naye hakuwa na majibu alisema hilo swala lipo juu ya uwezo wao lipo chini ya rais magufuli pia Waziri kairuki alisema nae kuwa hill zoezi la watu kurudishwa kazini lipo chini ya rais na wao utumishi wanategemea kibali ,mwenyekiti huyo alisema njia sasa ya kutafuta suruhu juu ya swala hilo ni Mahakama pekee.
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,274
Likes
1,416
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,274 1,416 280
Ni nani amewaambia kuwa wamefukuzwa kazi?
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,045
Likes
8,774
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,045 8,774 280
Wakajiajiri kama serikali haina pesa za kuwalipa mshahara watalipwa na nani?
 
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
537
Likes
367
Points
80
riro23

riro23

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
537 367 80
wafungua? wanatarajia kufungua? unajua kitu kinachoitwa wakati?
 
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Messages
1,403
Likes
440
Points
180
dovillenproperty

dovillenproperty

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2014
1,403 440 180
Aiseeh sidhani ata kama watashinda
 
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,274
Likes
1,416
Points
280
B

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,274 1,416 280
BWANA YULE.


SWISSME
Si kweli, mimi nina wahusika wa karibu na wameambiwa wasubiri. Huwezi kusema umefukuzwa kazi bila kuambiwa. Kesi ya msingi ingekuwa kuajiriwa na kutokulipwa mshahara.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,049
Likes
649
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,049 649 280
Wangejitahidi pia kupata barua yakufukuzwa ili wawe na base grounds za madai
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
28
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
Hii serikali hata kuelewa ni ngumu sana
 

Forum statistics

Threads 1,273,433
Members 490,382
Posts 30,481,498