Watumishi mkoa wa mwanza taabani hawajaripwa mishahara ya mwezi may 2013


M

Masai man

Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
M

Masai man

Member
Joined Apr 9, 2013
10 0 0
Hali ni tete mkoa wote wa mwanza hadi sasa hawajajua hatima ya mishahara yao ya mwezi May wanaishi kwa madeni hatari sna
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Wewe ni afisa utumishi au msemaji wao au ni vuvuzela tu
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Hali ni tete mkoa wote wa mwanza hadi sasa hawajajua hatima ya mishahara yao ya mwezi May wanaishi kwa madeni hatari sna
wewe umekopa shilingi ngapi hadi sasa...
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Hii ndio tabia isiyokubalika..ukipokea mshahara unaula wote kwa siku moja, ona sasa aibu unazopata...huku jf hatulipi mishahara..pole sana.vumilia
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577