Watumiaji wa kivuko ferry acheni tabia ya kukaa kwenye ngazi mnakera sana

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Nov 25, 2016
350
500
Kuna tabia imezushwa na baadhi ya watumiaji wa Kivuko Ferry badala ya kukaa au kusimama eneo husika wao wanakaa kwenye ngazi za kupanda au kushuka.Ukweli ukaaji wa kwenye hizo ngazi kunaleta usumbufu mkubwa Kwa abiria wanaotaka kupanda au kushuka.

Tunawaomba wote wenye tabia hiyo waache huo ni ushamba. Pia tunauomba Uongozi wa Vivuko wawe Na watumishi wao Kwa ajili ya kuthibiti hali hiyo pamoja Na mambo mengine.
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,715
2,000
Ni wakazi wachache Sana wanaoutumia kivuko wapo humu ndani jf. Na Hao wachache hawakai kwenye ngazi.. Nakushauri NENDA kwenye uongozi uwape Ushauri wako mkuu. Asante
 

Mpira wa kona

JF-Expert Member
Nov 25, 2016
350
500
Upeo wako wa kuelewa ni mdogo wasomi wa ifm chuo cha mwl. Nyerere ni wachache? Watumishi wangapi wako kigamboni? Jaribu kutumia akili mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom